playhouse99

ผลบอลสดประจำวันที่ 11 เมษายน 2564

League Time Home Score Away HT Handicap
AUS NPLV 11/04 - 14:00 Bentleigh Greens 1 - 1 Heidelberg Utd 0 - 0 0
HON PL 11/04 - 14:00 Kitchee 3 - 0 Resources Capital 2 - 0 2.5
JAP J1L 11/04 - 14:00 อูราวะ เรดไดมอนส์ 1 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 0 0
JAP J2L 11/04 - 14:00 เอฮิเมะเอฟซี 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 0 0.5
AUS NPLQ 11/04 - 14:15 Gold Coast 4 - 1 Sunshine Coast Wanderers 1 - 1 0/0.5
AUS NPLSA 11/04 - 14:30 South Adelaide 1 - 0 Adelaide U21 1 - 0 0
SOU KL1 11/04 - 14:30 Suwon City 0 - 0 วุลซาน ฮุนได 0 - 0 0.5/1
AUS NPLQ 11/04 - 15:00 Half time Brisbane Strikers 0 - 2 Logan Lightning 0 - 2 1
JAP J1L 11/04 - 15:00 Half time คาชิวะ เรย์โซล 0 - 0 กัมบะ โอซะกะ 0 - 0 0
JAP J1L 11/04 - 15:00 Half time วิสเซล โคเบะ 0 - 0 ชิมิสุ เอสพัลส์ 0 - 0 0/0.5
KAZ FD 11/04 - 15:00 Half time FK Kyran 2 - 0 Akademiya Ontustik 2 - 0 0
ROM L2 11/04 - 15:00 Half time Petrolul 0 - 1 Concordia 0 - 1 0/0.5
CZE D2 11/04 - 15:15 Zizkov 0 - 0 Blansko 0 - 0 0.5/1
AUS NPLNSW 11/04 - 15:30 ซิดนีย์ เอฟซี U21 0 - 0 Sutherland Sharks 0 - 0 0/0.5
AUS 2L 11/04 - 15:30 BW Linz 1 - 0 Grazer 1 - 0 0.5
ITA P1 11/04 - 15:30 โตริโน่ U19 0 - 0 สปาล U19 0 - 0 0/0.5
SLO 2 11/04 - 15:30 Petrzalka 0 - 0 Bardejov 0 - 0 1
TAI PL 11/04 - 15:30 Hang Yuen 0 - 0 Taiwan Steel 0 - 0 1.5
TAI PL 11/04 - 15:30 NTUS 1 - 0 Taipower 1 - 0 1.5
VIE VL2 11/04 - 15:30 An Do-An Giang 0 - 1 Binh Phuoc 0 - 1 0
NIC LPU20 11/04 - 04:00 Esteli U20 - Juventus Managua U20
AUS BPL 11/04 - 14:00 Gravatt - Western Spirit 0/0.5
GRE GE 11/04 - 15:30 Karavas - Pyliou
CRO 3HNLC 11/04 - 16:00 Gaj Mace - Kurilovec 1
CRO 3HNLC 11/04 - 16:00 Lucko - Trnje 1
GER 2BW 11/04 - 16:00 Arminia Bielefeld W - Turbine Potsdam 2 W 0/0.5
GER 2BW 11/04 - 16:00 RB Leipzig W - Gutersloh W 0/0.5
HUN NBIII 11/04 - 16:00 Honved II - Taksony 1
HUN NBIII 11/04 - 16:00 MOL Fehervar II - Gardony Varosi
HUN NBIII 11/04 - 16:00 Szabadkikoto - BKV Elore
KAZ FD 11/04 - 16:00 Aksu - Lashyn Taraz 0
KAZ FD 11/04 - 16:00 Igilik - Okzhetpes
POL IIIL 11/04 - 16:00 Pogon Szczecin II - Starogard Gdanski 0
SER SL 11/04 - 16:00 Radnicki S. - Car Konstantin
SER SL 11/04 - 16:00 SFS Borac - Morava Vladicin Han
SPA SDB 11/04 - 16:00 ลอร์ก้า - CD Marino 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 16:00 Yeclano - Las Palmas B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 16:00 เมลิลล่า - Poblense 0
SPA TD 11/04 - 16:00 Aurrera Ondarroa - Ariznabarra 0
WOR FIW 11/04 - 16:00 Uzbekistan W - Belarus W 0/0.5
AUS A 11/04 - 16:05 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ - เวสเทิร์น ยูไนเต็ด 0
SPA TD 11/04 - 16:15 Santuxu - Anaitasuna FT 0
AND PD 11/04 - 16:30 Atletic Escaldes - FC Santa Coloma 0
AND PD 11/04 - 16:30 Carroi - Sant Julia
AND PD 11/04 - 16:30 Inter Escaldes - UE Engordany
HON PL 11/04 - 16:30 Lee Man Warriors - Pegasus 0/0.5
SIN PL 11/04 - 16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ - แทมปิเนส โรเวอร์ส 0
SIN PL 11/04 - 16:30 Geylang - Lion City 1/1.5
SOU KL2 11/04 - 16:30 Daejeon - Gyeongnam 0
SPA SDB 11/04 - 16:30 Valladolid Promesas - Zamora 0
SPA SDB 11/04 - 16:30 Sevilla FC B - Tamaraceite 0
SPA TD 11/04 - 16:30 Urgatzi - Santurtzi 1
SPA TD 11/04 - 16:30 Alcorcon B - Rayo Vallecano B 1
SPA TD 11/04 - 16:30 Atletico Pinto - Villanueva 0
SPA TD 11/04 - 16:30 El Alamo - Paracuellos Antamira
SPA TD 11/04 - 16:30 Carabanchel - AD Torrejon 0
SPA TD 11/04 - 16:30 Parla - Flat Earth 1
SPA TD 11/04 - 16:30 Trival Valderas - Pozuelo de Alarcon 0
SPA TD 11/04 - 16:30 Minerva - CAP Ciudad de Murcia 1
SPA TD 11/04 - 16:30 Illescas - Manzanares 0
SPA TD 11/04 - 16:45 Villajoyosa - Torrent 0
SPA TD 11/04 - 16:45 La Granja - Santa Marta Tormes
BEL VLR 11/04 - 17:00 Brest 2 - Din. Minsk 2 1.5/2
EST M 11/04 - 17:00 Narva - Tulevik 0/0.5
EST M 11/04 - 17:00 Parnu JK Vaprus - Tammeka 1/1.5
GEO CEL 11/04 - 17:00 Dinamo Tbilisi - Samtredia 1
GRE GE 11/04 - 17:00 Pallixouriakos - Thyella Patras
ITA SBW 11/04 - 17:00 Lazio W - Chievo Verona W
KAZ FD 11/04 - 17:00 Maqtaaral - Ekibastuz
MOL DN 11/04 - 17:00 Dinamo-Auto - Codru Lozova
MOL DN 11/04 - 17:00 Speranta Nisporeni - Sf.Gheorghe 1.5
POL IIIL 11/04 - 17:00 Korona Kielce 2 - S. Wola 1/1.5
RUS FNL 11/04 - 17:00 Orenburg - Spartak Moscow 2 1/1.5
SOU KL1 11/04 - 17:00 ช็อนบุก - Incheon 1
SPA SDB 11/04 - 17:00 Covadonga - Guijuelo 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 Gijon B - ปอนเตเบดร่า 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 Lealtad - Coruxo FC 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 นูมานเซีย - เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 Tudelano - Ath Bilbao B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 Ejea - Alaves B 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 Ebro - Arenas Club 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 Tarazona - Racing Santander 0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 Pena Deportiva - L Hospitalet 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 La Nucia - Cornella 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 Levante B - Llagostera 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 Granada CF B - ยูดี มาร์เบลล่า 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 CD Badajoz - Real Madrid B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 17:00 CF Talavera - Internacional de Madrid 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 Socuellamos - Las Rozas 0
SPA SDB 11/04 - 17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ - บาเรียเรส 0/0.5
SPA TD 11/04 - 17:00 Estradense - Dep. Fabril 0
SPA TD 11/04 - 17:00 EI San Martin - Union Club Ceares
SPA TD 11/04 - 17:00 Llanes - Llanera 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Club Siero - SD Navarro CF 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Real Titanico - Caudal Deportivo
SPA TD 11/04 - 17:00 Guarnizo - Bezana 0
SPA TD 11/04 - 17:00 CE Europa - Granollers 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Montanesa - Peralada 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Pobla Mafumet - Banyoles 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Castelldefels - Sant Andreu 1
SPA TD 11/04 - 17:00 San Cristobal CP - Grama 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Ilicitano - Alzira 1
SPA TD 11/04 - 17:00 CD Mostoles - เอดี ยูนิโอน 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Leganes B - Moratalaz 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Mostoles - Complutense 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Real Burgos CF - Salamanca B 1
SPA TD 11/04 - 17:00 CP Almeria - CD Alhaurino
SPA TD 11/04 - 17:00 Huetor Vega - Juventud Torremolinos
SPA TD 11/04 - 17:00 Cabecense - Coria C.F. 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Conil - La Palma
SPA TD 11/04 - 17:00 Binissalem - Mallorca B 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Cardassar - Constancia
SPA TD 11/04 - 17:00 Collerense - Andratx
SPA TD 11/04 - 17:00 Esporles - San Rafael
SPA TD 11/04 - 17:00 Ferriolense - Soller 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Genova - Portmany 1
SPA TD 11/04 - 17:00 Ibiza Islas Pitiusas - Manacor
SPA TD 11/04 - 17:00 Platges de Calvia - Santanyi 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Santa Catalina Atletico - Formentera
SPA TD 11/04 - 17:00 Sant Jordi - Alcudia
SPA TD 11/04 - 17:00 EG El Palmar CF - Muleno
SPA TD 11/04 - 17:00 Plus Ultra - Deportiva Minera
SPA TD 11/04 - 17:00 UCAM Murcia B - La Union 0
SPA TD 11/04 - 17:00 UD Los Garres - Mazarron CF
SPA TD 11/04 - 17:00 คาเซเรโน่ - Montijo 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Campanario - Fuente de Cantos
SPA TD 11/04 - 17:00 CD Calamonte - RCP Valverdeno 1
SPA TD 11/04 - 17:00 UP Plasencia - Miajadas 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Logrones Promesas - Alfaro 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Cuarte - Belchite 97 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Calamocha - CF Illueca 0
SPA TD 11/04 - 17:00 Azuqueca - La Solana
SPA TD 11/04 - 17:00 Conquense - Almansa
VIE VL1 11/04 - 17:00 Binh Dinh - The Cong 0
VIE VL2 11/04 - 17:00 Khanh Hoa - Cong An 0/0.5
NET E 11/04 - 17:15 อูเทรชท์ - เฟเยนูร์ด 0
HUN MBL 11/04 - 17:15 Debrecen - Nyiregyhaza 0.5/1
NET ED 11/04 - 17:15 กราฟแช็พ - เฮด อีเกิ้ลส์ 0
POR LP2 11/04 - 17:15 Estoril - Vilafranquense 1
SPA TD 11/04 - 17:15 Maracena - Estepona
SPA TD 11/04 - 17:15 Valdefierro - Epila 1
ITA SA 11/04 - 17:30 อินเตอร์ มิลาน - กายารี่ 1/1.5
GRE GE 11/04 - 17:30 Fostiras - Ano Meras
GRE GE 11/04 - 17:30 Pannaxiakos - Ilioupoli
ITA SC 11/04 - 17:30 ยูเวนตุส U23 - Pontedera 0
ITA SC 11/04 - 17:30 Cavese - Teramo 0/0.5
ITA SBW 11/04 - 17:30 Brescia W - Roma CF W
POR CP 11/04 - 17:30 Coimbroes - Salgueiros 0
POR CP 11/04 - 17:30 Gondomar - Maritimo B 0/0.5
POR CP 11/04 - 17:30 Leca - Amarante 0.5/1
POR CP 11/04 - 17:30 Paredes - Trofense 0.5/1
POR CP 11/04 - 17:30 Pedras Rubras - SC Vila Real 0
SPA TD 11/04 - 17:30 Pontellas - Paiosaco 0
SPA TD 11/04 - 17:30 CE Manresa - Vilassar de Mar 0
SPA TD 11/04 - 17:30 Antoniano - Cordoba B 0
SPA TD 11/04 - 17:30 Real Murcia B - Racing Murcia 0
SPA TD 11/04 - 17:30 EDMF Churra - Huercal-Overa
TAI PL 11/04 - 17:30 CPC - Taichung 1.5
TAI PL 11/04 - 17:30 Taipei Tatung - Red Lions 1.5
TUR SL 11/04 - 17:30 ชีวาสสปอร์ - คอนยาสปอร์ 0/0.5
POL D1 11/04 - 17:40 Arka Gdynia - Odra Opole 0.5
POL D1 11/04 - 17:40 Chrobry Glogow - Legnica 0/0.5
SPA TD 11/04 - 17:45 Racing Rioja - Anguiano 0
ENG PL 11/04 - 18:00 เบิร์นลี่ย์ - นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0
FRA L1 11/04 - 18:00 แรนส์ - น็องต์ 0.5
ARM FL 11/04 - 18:00 Pyunik Yerevan 2 - Urartu 2
ARM FL 11/04 - 18:00 Sevan - Lernayin Artsakh
BEL VL 11/04 - 18:00 FC Minsk - บาเต้ โบริซอฟ 1/1.5
BUR PL 11/04 - 18:00 Rukinzo - Olympic S. 0
CAM C 11/04 - 18:00 Phnom Penh Crown - National Defense
CAM C 11/04 - 18:00 Svay Rieng - Angkor Tiger
DEN 2D 11/04 - 18:00 Holstebro - Middelfart 1
DEN 2D 11/04 - 18:00 Avarta - Hillerod 0/0.5
ESW SMTNPL 11/04 - 18:00 Tinyosi - Green Mamba
GER 3L 11/04 - 18:00 Zwickau - วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0
KAZ FD 11/04 - 18:00 Baykonur Kyzylorda - Kyzylzhar Academy
KAZ FD 11/04 - 18:00 Kairat Academy - Shakhtar Bulat 0.5/1
MON PCL 11/04 - 18:00 Zeta - Jezero 0/0.5
NOR 1MFL 11/04 - 18:00 Akademija Pandev - Shkupi 0/0.5
NOR 1MFL 11/04 - 18:00 Belasica - Makedonija GP 1/1.5
NOR 1MFL 11/04 - 18:00 Borec - Struga Trim & Lum 0
NOR 1MFL 11/04 - 18:00 Renova - Shkendija 0.5/1
NOR 1MFL 11/04 - 18:00 Sileks - เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0/0.5
POL D2 11/04 - 18:00 Slask Wroclaw 2 - Bytovia Bytow 0
ROM L3 11/04 - 18:00 Kids Tampa Brasov - Astra 2
RUS PL 11/04 - 18:00 Arsenal Tula - คราสโนดาร์ 0.5/1
RUS PFL 11/04 - 18:00 Saratov - Kaluga 0.5/1
RUS PFL 11/04 - 18:00 Znamya Noginsk - Sakhalin 0.5/1
SPA TD 11/04 - 18:00 Atl. Victoria - Tacoronte 1
SPA TD 11/04 - 18:00 Gran Tarajal - Union Viera
SPA TD 11/04 - 18:00 La Cuadra - Lanzarote
SPA TD 11/04 - 18:00 Mensajero - Santa Ursula
SPA TD 11/04 - 18:00 Panaderia - Las Palmas C
SPA TD 11/04 - 18:00 SD Tenisca - Ibarra
SWE S 11/04 - 18:00 Akropolis - Brage 0
SWE S 11/04 - 18:00 Orgryte - Osters 0
SWE D1 11/04 - 18:00 Pitea - Orebro Syr. 0.5
SWE D1 11/04 - 18:00 Taby - Umea FC 0
SWE D1 11/04 - 18:00 Utsiktens - Lunds 0.5/1
TAJ VL 11/04 - 18:00 Kuktosh - Istaravshan 0.5/1
TAJ VL 11/04 - 18:00 Ravshan - Faizkand
THA TFAC 11/04 - 18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด - ชลบุรี 0/0.5
TUR 2LWG 11/04 - 18:00 24 Erzincanspor - Afjet Afyonspor 0
TUR 2LRG 11/04 - 18:00 Karacabey Belediyespor - Elazigspor
UKR PL 11/04 - 18:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ - Inhulets 1
UKR PL 11/04 - 18:00 วอร์สคลา - Lviv 0.5/1
WOR FIW 11/04 - 18:00 North Macedonia W - Kosovo W 1
IND MC 11/04 - 18:15 Persib Bandung - Persebaya 0.5/1
ALB FD 11/04 - 18:30 Besa Kavaje - Egnatia Rrogozhine
ALB FD 11/04 - 18:30 Tomori Berat - Pogradeci
BEL JL 11/04 - 18:30 เกงค์ - St. Truiden 1
BUL V 11/04 - 18:30 Septemvri Sofia - Septemvri Simitli
GER 2B 11/04 - 18:30 ฮันโนเวอร์ 96 - Heidenheim 0
GER 2B 11/04 - 18:30 VfL Osnabruck - Braunschweig 0
GER 2B 11/04 - 18:30 Wurzburger Kickers - เนิอร์นแบร์ค 0.5
GRE GE 11/04 - 18:30 AO Tsilivi - Diavolitsi
RUS PFL 11/04 - 18:30 Khimik-Arsenal - Lipetsk 0.5/1
GRE SL2 11/04 - 18:45 AO Trikala - Karaiskakis 0/0.5
GRE SL2 11/04 - 18:45 Ergotelis - O.F. Ierapetra 0.5/1
GRE SL2 11/04 - 18:45 Panachaiki - PAE Chania 0
GRE SL2 11/04 - 18:45 Xanthi FC - Diagoras 0.5/1
SPA LL 11/04 - 19:00 บียาร์เรอัล - โอซาซูน่า 0.5/1
BRA CP 11/04 - 19:00 Tiradentes-PI - Fluminense-PI 0/0.5
CZE 1L 11/04 - 19:00 Ceske Budejovice - Brno 0/0.5
DEN S 11/04 - 19:00 Randers FC - Nordsjaelland 0/0.5
DEN S 11/04 - 19:00 Sonderjyske - Horsens 0/0.5
EST M 11/04 - 19:00 Kalju - Levadia 0.5/1
GEO CEL 11/04 - 19:00 Saburtalo Tbilisi - Shukura 0/0.5
GER 3L 11/04 - 19:00 Unterhaching - SG Dynamo Dresden 0.5/1
GER RS 11/04 - 19:00 Freiburg II - Steinbach Haiger
GER 2BW 11/04 - 19:00 Borussia Bocholt W - B. Monchengladbach W 0
GER 2BW 11/04 - 19:00 Eintracht Frankfurt 2 W - Saarbrucken W 0.5/1
GER 2BW 11/04 - 19:00 FFC Niederkirchen W - Hoffenheim 2 W 2/2.5
GER 2BW 11/04 - 19:00 Wolfsburg 2 W - Jena W 1
GER 2BW 11/04 - 19:00 Wurzburger Kickers W - Bayern Munich 2 W 0.5/1
GRE SL 11/04 - 19:00 Aris - เออีเค เอเธนส์ 0
GRE GE 11/04 - 19:00 Ethnikos Skoulikadou - Zakynthos
ITA SD 11/04 - 19:00 Carbonia - Cassino 0
LAT OV 11/04 - 19:00 Ventspils - BFC Daugavpils 0.5
LIT AL 11/04 - 19:00 Kauno Zalgiris - Zalgiris 0.5
MON PCL 11/04 - 19:00 Titograd - Rudar 0.5/1
PAL WBL 11/04 - 19:00 Merkaz - Ahli Al-Khalil
PAL WBL 11/04 - 19:00 Shabab Alsamu - Al Quds
PAL WBL 11/04 - 19:00 Tubas - Thaqafi Tulkarem
PAR DI 11/04 - 19:00 Ameliano - General Caballero JLM
RUS FNL 11/04 - 19:00 Akron Togliatti - D. Bryansk 0.5/1
RUS FNL 11/04 - 19:00 Chertanovo M. - Veles Moscow 1
RUS FNL 11/04 - 19:00 F. Voronezh - Tekstilshtik 1
RUS FNL 11/04 - 19:00 Shinnik Yaroslavl - Alania Vladikavkaz 2
RUS PFL 11/04 - 19:00 Kursk - Saturn Ramenskoye 0/0.5
RUS PFL 11/04 - 19:00 Kvant - FK Strogino Moscow 0.5/1
SCO SWPL1W 11/04 - 19:00 Forfar Farmington W - Glasgow City W
SPA LL2 11/04 - 19:00 มาลาก้า - อัลบาเซเต้ 0/0.5
SWI PL 11/04 - 19:00 Cham - Zurich II
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Amedspor - Nigde Anadolu 0.5/1
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Hacettepe - Sariyer 0/0.5
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 H.Trabzon - Kocaelispor 0/0.5
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Kahramanmarasspor - Inegolspor 0
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Sancaktepe - Ergene Velimese
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Sanliurfaspor - Corum 0/0.5
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Usakspor - Manisa FK 0.5/1
TUR 2LWG 11/04 - 19:00 Zonguldak - Gumushanespor 0/0.5
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 1922 Konyaspor - Sivas Belediyespor
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Bodrumspor - Pendikspor 0/0.5
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Eyupspor - Kastamonuspor 1
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 FK Vanspor - Kardemir Karabuk
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Kirklarelispor - Turgutluspor
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Kirsehir Belediyespor - Mamak
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Pazarspor - Serik Belediyespor
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Sakaryaspor - Bayburt 1
TUR 2LRG 11/04 - 19:00 Tarsus - Etimesgut
WOR CFW 11/04 - 19:00 Eskilstuna United W (Swe) - Norrkoping W (Swe)
VIE VL1 11/04 - 19:15 Hanoi FC - Than Quang Ninh 0/0.5
VIE VL1 11/04 - 19:15 Sai Gon FC - Hong Linh Ha Tinh 0
NET E 11/04 - 19:30 โกรนิงเก้น - ฮีเรนวีน 0
NET E 11/04 - 19:30 วีวีวี เวนโล - พีเอสวี 2
AUS TB 11/04 - 19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ - โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 1
AUS TB 11/04 - 19:30 Sturm Graz - Tirol 0/0.5
CRO 2HNL 11/04 - 19:30 Hajduk Split 2 - Cibalia 0
GRE GE 11/04 - 19:30 Aiolikos - Mikrasiatiki
HUN OTPBL 11/04 - 19:30 DVTK - Paks 0.5
ITA SD 11/04 - 19:30 Muravera - Savoia 0
MAL SL 11/04 - 19:30 Kamuzu Barracks - Karonga United 0
MAL SL 11/04 - 19:30 Ntopwa - Civo Utd
POL IIIL 11/04 - 19:30 B. Gdynia - Sroda 0.5/1
FRA L1 11/04 - 20:00 แบรสต์ - นีมส์ 0/0.5
FRA L1 11/04 - 20:00 ล็องส์ - ลอริยองต์ 0/0.5
FRA L1 11/04 - 20:00 นีซ - แร็งส์ 0/0.5
FRA L1 11/04 - 20:00 แซงต์ เอเตียน - บอร์กโดซ์ 0/0.5
ITA SA 11/04 - 20:00 ยูเวนตุส - เจนัว 1.5
ITA SA 11/04 - 20:00 ซามพ์โดเรีย - นาโปลี 1
ITA SA 11/04 - 20:00 เวโรน่า - ลาซิโอ 0.5
AFR CAFCC 11/04 - 20:00 Cotonsport (Cmr) - NAPSA Stars (Zam) 0.5/1
AFR CAFCC 11/04 - 20:00 Nkana (Zam) - Namungo (Tan)
ARM PL 11/04 - 20:00 Shirak Gyumri - Alashkert 3.5
AZE PL 11/04 - 20:00 Zira - Keshla 0
BEL VL 11/04 - 20:00 FC Gomel - Neman 0
BOS PL 11/04 - 20:00 Tuzla City - Sloboda 0.5/1
BRA CM 11/04 - 20:00 Cuiaba Esporte - Luverdense 1/1.5
BRA CM 11/04 - 20:00 Pocone - Dom Bosco
BRA CM 11/04 - 20:00 Uberlandia - Athletic Club 0/0.5
BRA CP 11/04 - 20:00 Paragominas - Gaviao
BRA CS 11/04 - 20:00 Tres Lagoas - คอสตาริกา 3.5
BUL TL 11/04 - 20:00 Chernolomets - Spartak
BUL TL 11/04 - 20:00 Ludogorets III - Dobrich
BUL TL 11/04 - 20:00 Topolite - Sportist Toshevo
BUR PL 11/04 - 20:00 Le Messager Ngozi - Royal de Muramvya
BUR PL 11/04 - 20:00 Musongati - Aigle Noir
CRO 1HNL 11/04 - 20:00 Slaven Belupo - Osijek 1
CYP D2 11/04 - 20:00 Omonia Psevda - Ayia Napa
DEN 1D 11/04 - 20:00 Vendsyssel - Skive IK 0
ENG FAC 11/04 - 20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 - วัตฟอร์ด U18
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Burnley W - Sunderland W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Huddersfield W - Brighouse Town W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Leyton Orient W - Chichester City W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Middlesbrough W - Wem Town W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Oxford Utd W - Billericay W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Portsmouth W - Gillingham W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 Southampton W - Yeovil W
ENG WFAC 11/04 - 20:00 West Brom W - Derby W
ESW SMTNPL 11/04 - 20:00 Black Swallows - Mhlume
ESW SMTNPL 11/04 - 20:00 Royal Leopards - Mbabane Swallows
ETH PL 11/04 - 20:00 Dire Dawa - Welayta Dicha
ETH PL 11/04 - 20:00 Sebeta City - Ethiopia Bunna
FAR PL 11/04 - 20:00 B36 Torshavn - Vikingur 0
ITA SB 11/04 - 20:00 Reggina - L.R. Vicenza 0
ITA SC 11/04 - 20:00 Como - Grosseto 0.5/1
ITA SC 11/04 - 20:00 Lucchese - Livorno 0
ITA SC 11/04 - 20:00 Olbia - Giana Erminio 0
ITA SC 11/04 - 20:00 Pistoiese - Renate 0/0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Carpi - Matelica 0
ITA SC 11/04 - 20:00 Fano - Modena 0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Fermana - FeralpiSalo 0
ITA SC 11/04 - 20:00 Padova - Gubbio 0.5/1
ITA SC 11/04 - 20:00 Perugia - Triestina 0/0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Sambenedettese - Cesena 0/0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Catania - Potenza 0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Monopoli - Paganese 0/0.5
ITA SC 11/04 - 20:00 Turris - Ternana 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Caronnese - Vado 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Chieri - Folgore Caratese 1.5
ITA SD 11/04 - 20:00 Breno - Caravaggio 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Calvina - Ponte San Pietro
ITA SD 11/04 - 20:00 Franciacorta - Fanfulla 1.5
ITA SD 11/04 - 20:00 Seregno - Crema 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Adriese - Chions 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Manzanese - Delta Porto Tolle 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Mestre - Belluno 0
ITA SD 11/04 - 20:00 San Giorgio-Sedico - Trento 1.5
ITA SD 11/04 - 20:00 Union Clodiense - Feltre 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Corticella - Rimini 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Forli - SCD Progresso 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Marignanese - Correggese 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Mezzolara - Sasso Marconi 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Seravezza Pozzi - Sammaurese 1
ITA SD 11/04 - 20:00 ACN Siena - Cannara 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Flaminia - Sangiovannese 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Foligno - Follonica Gavorrano 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Ostia Mare - Grassina 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Pianese - Lornano Badesse 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Tiferno Lerchi - Scandicci 0
ITA SD 11/04 - 20:00 UC Sinalunghese - Montespaccato 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Aprilia - Vastogirardi 0
ITA SD 11/04 - 20:00 ASD Pineto Calcio - Porto Sant'Elpidio 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Campobasso - Castelnuovo Vomano 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Castelfidardo - S. N. Notaresco 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Fiuggi - Recanatese 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Matese - Cynthialbalonga 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Rieti - Giulianova
ITA SD 11/04 - 20:00 Insieme Formia - SS Nola 1925 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Monterosi FC - Gladiator 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Bitonto - Audace Cerignola 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Brindisi - Altamura 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Casarano - Fidelis Andria 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Citta di Fasano - Portici 1906 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Picerno - Lavello 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Puteolana - Molfetta Calcio 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Real Aversa - Taranto 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Sorrento - Francavilla 0
ITA SD 11/04 - 20:00 AS Acireale - Cittanovese 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Castrovillari - ACR Messina 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Dattilo - Santa Maria Cilento 0
ITA SD 11/04 - 20:00 FC Messina - S. Agata 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Gelbison Cilento - Marina di Ragusa 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Paterno - Troina 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Roccella - Rende 1
ITA SD 11/04 - 20:00 Rotonda - Biancavilla 0
ITA SBW 11/04 - 20:00 Pontedera W - Orobica W
ITA SBW 11/04 - 20:00 Riozzese Como W - Cesena W
ITA SBW 11/04 - 20:00 Tavagnacco W - Cittadella W
ITA SBW 11/04 - 20:00 Vicenza W - Pomigliano W
KOS S 11/04 - 20:00 Drenica - Prishtina 1/1.5
KOS S 11/04 - 20:00 KF Llapi - Drita 1.5
MAL SL 11/04 - 20:00 Penang - Sabah 0.5
MAL PL 11/04 - 20:00 Johor DT II - Selangor 2 0.5/1
MAL PL 11/04 - 20:00 PDRM FC - Perak 2 0/0.5
MOL DN 11/04 - 20:00 CSCA Buiucani - เชอร์ริฟ ติราสโพล 0
MON PCL 11/04 - 20:00 FK Podgorica - OFK Petrovac 0.5/1
POL E 11/04 - 20:00 Zaglebie - Podbeskidzie 0/0.5
POR LP2 11/04 - 20:00 Chaves - Covilha 0.5/1
RUS FNL 11/04 - 20:00 FK Chayka - Yenisey 0/0.5
RUS FNL 11/04 - 20:00 Krasnodar 2 - Omsk 0/0.5
RUS FNL 11/04 - 20:00 Neftekhimik - Torpedo Moscow 0/0.5
RUS PFL 11/04 - 20:00 Inter Cherkessk - Legion Dynamo
SAN CS 11/04 - 20:00 Cailungo - Virtus
SAN CS 11/04 - 20:00 Pennarossa - Tre Fiori
SAN CS 11/04 - 20:00 Tre Penne - Cosmos
SCO SWPL1W 11/04 - 20:00 Celtic W - Hearts W
SCO SWPL1W 11/04 - 20:00 Hibernian W - Motherwell W
SER SL 11/04 - 20:00 Javor - เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2/2.5
SOU PL 11/04 - 20:00 Golden Arrows - Bloem Celtic 0/0.5
SOU GAC 11/04 - 20:00 Sekhukhune - Cape Town Spurs
SWE A 11/04 - 20:00 Halmstad - Hacken 0.5
SWE A 11/04 - 20:00 Mjallby - Varbergs 0/0.5
SWE S 11/04 - 20:00 Jonkopings - Vasalunds 0.5
SWE S 11/04 - 20:00 Trelleborgs - Norrby 0.5
TUR SL 11/04 - 20:00 อันคารากือจือ - Genclerbirligi 0/0.5
TUR SL 11/04 - 20:00 เคย์เสรีสปอร์ - อันตาลยาสปอร์ 0
TUR 1L 11/04 - 20:00 Umraniyespor - บูร์ซาสปอร์ 0/0.5
WOR CF 11/04 - 20:00 Rovaniemi (Fin) - เอร์กูเลส (Fin) 1.5
ZAM SL 11/04 - 20:00 Red Arrows - Green Eagles 0
ENG PL 11/04 - 20:05 เวสต์แฮม - เลสเตอร์ ซิตี้ 0/0.5
NIG L1 11/04 - 20:15 Ader - Nigelec
NIG L1 11/04 - 20:15 Espoir - ASFAN
NIG L1 11/04 - 20:15 Jangorzo - Police
NIG L1 11/04 - 20:15 Olympic Niamey - ASGNN
NIG L1 11/04 - 20:15 Racing FC de Boukoki - Sahel
NIG L1 11/04 - 20:15 SONIDEP - US Gendarmerie
NIG L1 11/04 - 20:15 Urana - Douanes Niamey
GER B 11/04 - 20:30 ชาลเก้ 04 - เอาก์สบวร์ก 0/0.5
BOS PL 11/04 - 20:30 Kozara - Jedinstvo Brcko
BUR PL 11/04 - 20:30 Atletico Olympic - Flambeau du Centre
ESW SMTNPL 11/04 - 20:30 Malanti Chiefs - Denver
GRE GE 11/04 - 20:30 Ampelokipon - Sidirochori
GRE GE 11/04 - 20:30 Anagennisi Thalassias - Chrisoupolis
GRE GE 11/04 - 20:30 Apollon Paralimniou - Aetos Orfani
GRE GE 11/04 - 20:30 Elpida Sapes - Didymoteicho
GRE GE 11/04 - 20:30 Ethnikos Sochos - F.C. Pandramaikos
GRE GE 11/04 - 20:30 Iraklis - Alexandroypolis
GRE GE 11/04 - 20:30 M. Alexandros Orfaniou - Evosmou
GRE GE 11/04 - 20:30 Orfeas Xanthi - Aris Avatou
GRE GE 11/04 - 20:30 A. Asteras - Niki Agkathia
GRE GE 11/04 - 20:30 Aetos Varvaras - Thermaikos FC
GRE GE 11/04 - 20:30 Ethnikos Giannitsa - AS Giannitsa
GRE GE 11/04 - 20:30 Makedonikos - Edessaikos
GRE GE 11/04 - 20:30 M. Alexandros Trikala - PAOK Alexandreia
GRE GE 11/04 - 20:30 Nea Kallikrateia - Poseidonas Michanionas
GRE GE 11/04 - 20:30 PAO Koufalion - Plagia
GRE GE 11/04 - 20:30 Amyntaio - Dias Diou
GRE GE 11/04 - 20:30 Atromitos Palamas - Aetos Makrychoriou
GRE GE 11/04 - 20:30 Ethnikos Neou - Iraklis Larissa
GRE GE 11/04 - 20:30 Makedonikos Foufas - Karditsa
GRE GE 11/04 - 20:30 Meteora - Kozani FC
GRE GE 11/04 - 20:30 Oikonomos - Elassona
GRE GE 11/04 - 20:30 Sellana - Fikis
GRE GE 11/04 - 20:30 Amvrysseas - Ipato
GRE GE 11/04 - 20:30 Dia. Stefanovik - Dimitra Efxeinoupolis
GRE GE 11/04 - 20:30 Fokikos FC - Thiseas Agria
GRE GE 11/04 - 20:30 GS Almyros - Psachna
GRE GE 11/04 - 20:30 Agios Matthaios - Preveza
GRE GE 11/04 - 20:30 Anagennisi Arta - Mesolongi AE 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Asteras Kalirachis - Thyella Katsikas
GRE GE 11/04 - 20:30 Kerkyra - Amvrakikos Loutrou
GRE GE 11/04 - 20:30 Panagriniakos - Acheron Kanalaki
GRE GE 11/04 - 20:30 Tilikratis L. - Thyella Monastirakiou
GRE GE 11/04 - 20:30 Aittitos Spata - Panionios
GRE GE 11/04 - 20:30 Charavgiakos - Marko
GRE GE 11/04 - 20:30 Proodeftiki - Ethnikos Piraeus
GRE GE 11/04 - 20:30 Atromitos Chiliomodi - Agios Ierotheos
GRE GE 11/04 - 20:30 Koronida Koiladas - Kifisias
GRE GE 11/04 - 20:30 Nafplio - Ermionidas-Ermis
GRE GE 11/04 - 20:30 Panarkadikos - Molaikos
GRE GE 11/04 - 20:30 Pangytheatikos - Foinikas N. Epidavrou
GRE GE 11/04 - 20:30 Rouf FC - Aris Skalas
GRE GE 11/04 - 20:30 Aias - Thyella D.
GRE GE 11/04 - 20:30 Keratsini - AO Akratitos
GRE GE 11/04 - 20:30 Kyanos A. V. - Panelefsiniakos 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Pamisos - Nafpaktiakos
GRE GE 11/04 - 20:30 Panegialios FC - Aias Gastounis
GRE GE 11/04 - 20:30 PAO Varda - Diagoras Vrachneikon
GRE GE 11/04 - 20:30 AE Neapolis - Almyros Gaziou
GRE GE 11/04 - 20:30 Atsalenios - Aris Soudas
GRE GE 11/04 - 20:30 Giouchtas - AEEK Inka
GRE GE 11/04 - 20:30 Irodotos - Platanias FC 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Poros - Agios Nikolaos
GRE GE 11/04 - 20:30 Rethymniakos - Neos Asteras Rethymno
LEB PL 11/04 - 20:30 Al Ghazieh - Salam Zgharta
LEB PL 11/04 - 20:30 Bourj FC - Shabab El Bourj SC
LEB PL 11/04 - 20:30 Tadamon - Tripoli
LIB PL 11/04 - 20:30 Al Sadaqa - Al Hilal
LIB PL 11/04 - 20:30 Khaleej Sirte - Al Akhdar
POR CP 11/04 - 20:30 Estrela - CD Rabo Peixe 1/1.5
POR CP 11/04 - 20:30 Fontinhas - Oriental Dragon 0/0.5
POR CP 11/04 - 20:30 Oriental - Montijo
POR CP 11/04 - 20:30 Real SC - Sporting B 0/0.5
POR CP 11/04 - 20:30 SC Praiense - Belenenses B 0/0.5
POR CP 11/04 - 20:30 Sporting Ideal - Fabril do Barreiro 0
RUS PL 11/04 - 20:30 Dynamo Moscow - Ural 1
RUS PL 11/04 - 20:30 Sochi - เซนิตเซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก 1
SER SL 11/04 - 20:30 Susica - Josanica
ALB S 11/04 - 21:00 Partizani - Bylis
ARG CLP 11/04 - 21:00 Godoy Cruz - Arsenal Sarandi 0
BEL JL 11/04 - 21:00 Waasland-Beveren - Kortrijk 0.5
BEL 1BPL 11/04 - 21:00 คลับ บรูกก์ U23 - Lierse K. 0/0.5
BRA SB 11/04 - 21:00 ฟลาเมงโก - พัลไมรัส 0/0.5
BUL V 11/04 - 21:00 Yantra Gabrovo - Sozopol
BUL TL 11/04 - 21:00 Gorski Izvor - Haskovo 1957
BUL TL 11/04 - 21:00 Levski Karlovo - Spartak Plovdiv
BUL TL 11/04 - 21:00 Bdin Vidin - Vihar Slavyanovo
BUL TL 11/04 - 21:00 Etar II - Mezdra
BUL TL 11/04 - 21:00 Lok. Dryanovo - Yantra Polski Trambesh
BUL TL 11/04 - 21:00 OFK Levski - Partizan Cerven Brjag
BUL TL 11/04 - 21:00 Parva Atomna - Pavlikeni
BUL TL 11/04 - 21:00 Sevlievo - Peshtera Galata
BUL TL 11/04 - 21:00 Spartak Pleven - Drenovets
BUL TL 11/04 - 21:00 Svishtov - Levski Lom
CYP FD 11/04 - 21:00 ลาร์นาค - AEL Limassol 0.5
CZE 1L 11/04 - 21:00 Teplice - Mlada Boleslav 0.5
DEN S 11/04 - 21:00 Brondby - เอฟซี โคเปนเฮเกน 0/0.5
ENG WFAC 11/04 - 21:00 Watford W - Wolverhampton W 0
FAR PL 11/04 - 21:00 IF Fuglafjordur - NSI Runavik
FAR PL 11/04 - 21:00 Klaksvik - Streymur
GEO CEL 11/04 - 21:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ - Loco. Tbilisi 0/0.5
GIB NL 11/04 - 21:00 Lions Gibraltar - Mons Calpe
HUN NBIII 11/04 - 21:00 SC Sopron - Puskas Academy II
IRA PGPL 11/04 - 21:00 Mes Rafsanjan - Saipa 0
LAT OV 11/04 - 21:00 Spartaks - RFS 1.5
LIB PL 11/04 - 21:00 Abu Salim - Al-Ittihad
LIB PL 11/04 - 21:00 Al-Khmes - Al Madina
LUX ND 11/04 - 21:00 Hostert - Jeunesse Esch 0
LUX ND 11/04 - 21:00 Mondorf - UNA Strassen 0
LUX ND 11/04 - 21:00 Niedercorn - Wiltz
LUX ND 11/04 - 21:00 Rodange - Differdange 0/0.5
MON PCL 11/04 - 21:00 Sutjeska - Buducnost 0/0.5
PAR DI 11/04 - 21:00 Atyra - Rubio Nu
PAR DI 11/04 - 21:00 Resistencia - Diaz
POR PL 11/04 - 21:00 Gil Vicente - Moreirense 0/0.5
POR LBPIW 11/04 - 21:00 Boavista W - Gil Vicente W 0
RUS PFL 11/04 - 21:00 Ryazan - Krasnyy 0.5/1
SCO P 11/04 - 21:00 เรนเจอส์ - Hibernian 1
SER PL 11/04 - 21:00 Borac 1926 - Kabel Novi Sad 0/0.5
SER PL 11/04 - 21:00 Trayal Krusevac - Sremska Mitrovica 0.5/1
SER PL 11/04 - 21:00 Zarkovo - Radnicki 1923 0
SER PL 11/04 - 21:00 Zemun - Radnicki Pirot 0.5/1
SER SL 11/04 - 21:00 Batajnica - Radnicki Obrenovac
SER SL 11/04 - 21:00 Jedinstvo Surcin - TEK Sloga
SER SL 11/04 - 21:00 Lestane - OFK Beograd
SER SL 11/04 - 21:00 Lokomotiva Beograd - Brodarac
SER SL 11/04 - 21:00 Sremcica - Crvena Zvezda MML
SER SL 11/04 - 21:00 Borac Sakule - Backa 1901
SER SL 11/04 - 21:00 Tisa Adorjan - Omladinac NB
SER SL 11/04 - 21:00 Buducnost Popovac - Toplicanin
SER SL 11/04 - 21:00 Kablovi - Medosevac
SLO F 11/04 - 21:00 Dun. Streda - Slovan Bratislava 0/0.5
SPA LL2 11/04 - 21:00 เรอัล ซาราโกซ่า - อัลเมเรีย 0/0.5
SWE D1 11/04 - 21:00 IFK Lulea - Assyriska FF 0/0.5
SWI SL 11/04 - 21:00 Vaduz - เอฟซี ซิยง 0/0.5
SWI SL 11/04 - 21:00 ยัง บอยส์ - St. Gallen 1
SWI SL 11/04 - 21:00 ซูริค - Servette 0.5
UKR PL 11/04 - 21:00 Rukh Lviv - Minaj 0/0.5
SPA LL 11/04 - 21:15 บาเลนเซีย - เรอัล โซเซียดาด 0.5
GRE SL 11/04 - 21:15 Asteras Tripolis - พีเอโอเค 1
BOS PL 11/04 - 21:30 Hadzici - Posusje
BOS PL 11/04 - 21:30 TOSK Tesanj - Gradacac
CRO 2HNL 11/04 - 21:30 Bijelo Brdo - Dubrava 0/0.5
CRO 2HNL 11/04 - 21:30 Medjimurje Cakovec - Dugopolje 0.5/1
CRO 3HNLC 11/04 - 21:30 Bistra - HASK 0
CRO 3HNLC 11/04 - 21:30 Dugo Selo - Karlovac 0
CRO 3HNLS 11/04 - 21:30 Sloga Mravince - Kamen Ivanbegovina 0
CRO 3HNLE 11/04 - 21:30 Bedem Ivankovo - Pleternica 0
CRO 3HNLE 11/04 - 21:30 Cepin - Marsonia 1
CRO 3HNLE 11/04 - 21:30 Kutjevo - NASK Nasice
CZE D2 11/04 - 21:30 Mas Taborsko - Prostejov 0/0.5
CZE D2 11/04 - 21:30 Vlasim - Lisen 0
DR L1 11/04 - 21:30 AC Rangers - Groupe Bazano
DR L1 11/04 - 21:30 Maniema - JSK
GUI L1 11/04 - 21:30 Hafia - Elephant Coleah
GUI L1 11/04 - 21:30 Kamsar - SOAR
HUN MBL 11/04 - 21:30 Budaorsi SC - Gyor 0
HUN MBL 11/04 - 21:30 Gyirmot - Pecsi MFC 0
HUN MBL 11/04 - 21:30 Szentlorinc - Bekescsaba 1912 0/0.5
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Debrecen II - Tiszafuredi
HUN NBIII 11/04 - 21:30 DVTK II - SBTC 0
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Fuzesgyarmati SK - Senyo Carnifex
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Gyongyosi - BVSC-Zuglo
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Hatvan - Putnok
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Jaszberenyi - Mezokovesd-Zsory II
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Kisvarda II - Cegledi
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Sajobabony - Tiszakecske
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Tallya - Eger SE
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Tiszaujvaros - Balassagyarmat
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Dunaujvaros PASE - Ujpest II
HUN NBIII 11/04 - 21:30 FC Dabas - Majosi
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Hodmezovasarhely FC - Dabas-Gyon
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Ivancsa - Kozarmisleny SE
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Monori - Kecskemeti TE
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Rakosmenti KSK - Ferencvaros II 1
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Szegedi - Paks II
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Szekszardi - ESMTK Budapest
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Bicskei - Zalaegerszegi II
HUN NBIII 11/04 - 21:30 III. Keruleti TVE - Veszprem
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Lipot - Balatonfuredi
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Menfocsanak - Komaromi VSE
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Nagykanizsa - Mosonmagyarovari TE
HUN NBIII 11/04 - 21:30 Papai Perutz - Erdi
POR PL 11/04 - 21:30 Santa Clara - Nacional 0.5
QAT D2 11/04 - 21:30 Al Markhiya - Al Bidda
QAT D2 11/04 - 21:30 Al Muaidar - Lusail
QAT D2 11/04 - 21:30 Al-Shahaniya - Shamal 0
SPA TD 11/04 - 21:30 Valls - UE Figueres 0
SPA TD 11/04 - 21:30 Subiza - CD Baztan 0
NET E 11/04 - 21:45 วาลไวก์ - อาแย็กซ์ 2.5
SPA TD 11/04 - 21:45 SD Deusto - San Ignacio
IRA PGPL 11/04 - 21:50 Machine Sazi - Aluminium Arak 0.5
AUS TB 11/04 - 22:00 ราปิด เวียนนา - เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1
BEL VL 11/04 - 22:00 Slavia Mozyr - Vitebsk 0
BOS PL 11/04 - 22:00 Siroki Brijeg - Krupa 1/1.5
EGY PL 11/04 - 22:00 Ceramica Cleopatra - El-Entag El-Harby 0.5
FAR PL 11/04 - 22:00 Toftir - TB Tvoroyri
GHA PL 11/04 - 22:00 Aduana Stars - King Faisal
GHA PL 11/04 - 22:00 Asante Kotoko - Berekum Chelsea
GHA PL 11/04 - 22:00 Inter Allies - Karela 0/0.5
GHA PL 11/04 - 22:00 Legon Cities - Great Olympics 0/0.5
GHA PL 11/04 - 22:00 Medeama - Dreams
GHA PL 11/04 - 22:00 WAFA - Bechem United
HUN OTPBL 11/04 - 22:00 Zalaegerszegi (Hun) - Honved 0
HUN MBL 11/04 - 22:00 Csakvari - Debreceni EAC 0.5/1
HUN MBL 11/04 - 22:00 Haladas - Kazincbarcikai 0/0.5
HUN MBL 11/04 - 22:00 Siofok - Dorogi 0
HUN MBL 11/04 - 22:00 Szeged - Kaposvar 0/0.5
HUN MBL 11/04 - 22:00 Szolnoki MAV - Soroksar 0
HUN MBL 11/04 - 22:00 Vasas - Ajka 1
LIB LFAFD 11/04 - 22:00 MC Breweries - Small Town
MON PCL 11/04 - 22:00 Decic - Iskra 0/0.5
MOR BP 11/04 - 22:00 Renaissance Zemamra - Youssoufia Berrechid 0
NIG NPFL 11/04 - 22:00 Jigawa Golden Stars - Akwa United 1.5
NIG NNL 11/04 - 22:00 Bayelsa - J'Atete
NIG NNL 11/04 - 22:00 Ekiti United - Shooting
NIG NNL 11/04 - 22:00 Goddosky - Apex Krane
NIG NNL 11/04 - 22:00 Nilayo - Osun
PAL WBL 11/04 - 22:00 Al Amari - Shabab Al-Dhahiriya
PAL WBL 11/04 - 22:00 Wadi Al-Nes - Al Khaleel
POL IIIL 11/04 - 22:00 Polonia Warszawa - Jagiellonia II 0/0.5
POR CP 11/04 - 22:00 Braga B - Aguia Vimioso 3
POR CP 11/04 - 22:00 Maria de Fonte - Vilaverdense
POR CP 11/04 - 22:00 Merelinense - SC Mirandela 0/0.5
POR CP 11/04 - 22:00 Pedras Salgadas - Cerveira 1
POR CP 11/04 - 22:00 SC Vianense - GD Braganca 0/0.5
POR CP 11/04 - 22:00 Vidago - CDC Montalegre 0
REP L1 11/04 - 22:00 Cheminots - Otoho d'Oyo 1.5
REP L1 11/04 - 22:00 RCB - Inter Club 0
SOU PL 11/04 - 22:00 Swallows - Black Leopards 0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 R. Oviedo B - Salamanca 0
SPA SDB 11/04 - 22:00 Langreo - ลา คอรุนญ่า 0.5/1
SPA SDB 11/04 - 22:00 Marino de Luanco - Compostela 0
SPA SDB 11/04 - 22:00 Calahorra - R. Sociedad B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 SD Logrones - Amorebieta 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 Haro Deportivo - เลโยอา 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 Mutilvera - Barakaldo 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ - กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:00 Betis B - Sanluqueno 0
SPA SDB 11/04 - 22:00 คอร์โดบ้า - Linense 0
SPA SDB 11/04 - 22:00 Villarrobledo - Getafe B 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Alondras - Somozas 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Barco - Fisterra 0
SPA TD 11/04 - 22:00 CD Choco - Racing Club Villalbes
SPA TD 11/04 - 22:00 Valdesoto - Praviano 1
SPA TD 11/04 - 22:00 Basico Urraca - Lenense
SPA TD 11/04 - 22:00 Tuilla - Gijon Industrial
SPA TD 11/04 - 22:00 Torrelavega - Racing Santander B
SPA TD 11/04 - 22:00 Selaya - UD Samano
SPA TD 11/04 - 22:00 Vimenor - Atletico Albericia 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Somorrostro - Durango
SPA TD 11/04 - 22:00 Terrassa - Cerdanyola
SPA TD 11/04 - 22:00 Igualada - UE Sants 1
SPA TD 11/04 - 22:00 Crevillente - Paterna 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Novelda CF - Benicarlo
SPA TD 11/04 - 22:00 จี.เซโกเบียน่า - Atl. Astorga
SPA TD 11/04 - 22:00 Almazan - Becerril
SPA TD 11/04 - 22:00 Cebrerena - La Baneza
SPA TD 11/04 - 22:00 Real Avila - Bembibre 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Lebrijana - CD Gerena
SPA TD 11/04 - 22:00 Olimpico de Totana - ลอร์ก้า
SPA TD 11/04 - 22:00 Bullense - Cartagena FC
SPA TD 11/04 - 22:00 Diocesano - Moralo 1
SPA TD 11/04 - 22:00 CD Corellano - Lourdes
SPA TD 11/04 - 22:00 CD River Ega - Pena Azagresa
SPA TD 11/04 - 22:00 Naxara - Varea
SPA TD 11/04 - 22:00 Calasancio - Berceo
SPA TD 11/04 - 22:00 Pradejon - Vianes
SPA TD 11/04 - 22:00 River Ebro - Comillas
SPA TD 11/04 - 22:00 Tedeon - Agoncillo 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Casalarreina - Oyonesa 0
SPA TD 11/04 - 22:00 Brea - Teruel
SPA TD 11/04 - 22:00 Utebo FC - Huesca B 1
SPA TD 11/04 - 22:00 Atletico Monzon - Villanueva CF
SPA TD 11/04 - 22:00 Carinena - Almudevar
SPA TD 11/04 - 22:00 Tamarite - Robres
SPA TD 11/04 - 22:00 Borja - Binefar
SPA TD 11/04 - 22:00 Madridejos - Atl. Ibanes 0
TOG CN 11/04 - 22:00 Anges de Notse - Gbohloe-Su
TOG CN 11/04 - 22:00 Entente II - Maranatha
TOG CN 11/04 - 22:00 Gomido - Dynamic Togolais
TOG CN 11/04 - 22:00 Ifodje - Koroki Metete
TOG CN 11/04 - 22:00 Kara - Binah
TOG CN 11/04 - 22:00 OTR - AS Togo-Port
TOG CN 11/04 - 22:00 Semassi - Unisport
FRA L1 11/04 - 22:05 โมนาโก - ดิฌง 2
CRO 1HNL 11/04 - 22:05 Istra 1961 - Hajduk Split 0.5
SCO SWPL1W 11/04 - 22:10 Rangers W - Spartans W 2/2.5
AZE PL 11/04 - 22:15 คาราบัค - Sumqayit 1.5
ENG PL 11/04 - 22:30 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส - แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด 0/0.5
ITA SC 11/04 - 22:30 Pergolettese - Piacenza 0/0.5
ITA SC 11/04 - 22:30 Pro Patria - Novara 0/0.5
ITA SC 11/04 - 22:30 Pro Sesto - Alessandria 0.5/1
ITA SC 11/04 - 22:30 Arezzo - Vis Pesaro 0
ITA SC 11/04 - 22:30 Mantova - Legnago Salus 0/0.5
ITA SC 11/04 - 22:30 Sudtirol - Virtus Verona 1
ITA SC 11/04 - 22:30 Bisceglie - Virtus Francavilla 0/0.5
IVO L1 11/04 - 22:30 San Pedro - Academie de FAD 0
IVO L1 11/04 - 22:30 SOL - Tanda 0/0.5
LIB LFAFD 11/04 - 22:30 Nimba - LISCR FC 0
LIB LFAFD 11/04 - 22:30 Nimba FC - BEA Mountain
LIB LFAFD 11/04 - 22:30 Nimba Kwado - LPRC Oiler
LIB LFAFD 11/04 - 22:30 Watanga - NPA Anchors 0
POL E 11/04 - 22:30 เลช พอซนาน - Legia 0.5
SPA SDB 11/04 - 22:30 Ibiza - Barcelona B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:30 Villarreal B - อันดอร์รา 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 22:30 เรอัล มูร์เซีย - Cadiz CF B 0
SPA TD 11/04 - 22:30 Ourense CF - Pontes 0
SPA TD 11/04 - 22:30 Condal - Vallobin
SPA TD 11/04 - 22:30 Burgos Promesas - Cristo Atletico 0
SPA TD 11/04 - 22:30 Fraga - Sarinena
SPA TD 11/04 - 22:30 Torrijos - Quintanar 1
SPA TD 11/04 - 22:30 Pedroneras - Almagro
SWE A 11/04 - 22:30 Elfsborg - Djurgarden 0/0.5
SWE A 11/04 - 22:30 Norrkoping - Sirius 0.5/1
GER B 11/04 - 23:00 โคโลญจน์ - ไมนซ์ 0/0.5
ITA SA 11/04 - 23:00 โรม่า - โบโลญญ่า 0.5
AFR CAFCC 11/04 - 23:00 Orlando Pirates (Rsa) - Al Ahly Benghazi (Lby) 0.5/1
AFR CAFCC 11/04 - 23:00 Sfaxien (Tun) - Etoile Sahel (Tun) 0
BUR PL 11/04 - 23:00 Kadiogo - Salitas
BUR PL 11/04 - 23:00 Kozaf - Etoile Filante 1
BUR PL 11/04 - 23:00 วิเทสส์ - Bobo-Dioulasso 1
DEN S 11/04 - 23:00 Aarhus - มิดทิลแลนด์ 0.5
EST M 11/04 - 23:00 Legion - Flora 1.5
FAR PL 11/04 - 23:00 HB Torshavn - 07 Vestur Sorvagur
ISR LA 11/04 - 23:00 Hapoel Kfar Saba - Hapoel Hadera 0/0.5
MAL PD 11/04 - 23:00 US Bougouni - CAS de Sevare
MAU L1 11/04 - 23:00 Kaedi - Ksar
MOR B2 11/04 - 23:00 Chabab Atlas Khenifra - TAS Casablanca
MOR B2 11/04 - 23:00 Salmi - Ittihad Khemisset
MOR B2 11/04 - 23:00 Union Touarga - Widad Temara
POR LP2 11/04 - 23:00 Benfica B - Feirense 0/0.5
ROM L2 11/04 - 23:00 FC Rapid Bucuresti - Calarasi 0/0.5
RUS PL 11/04 - 23:00 โลโคโมทีฟ มอสโก - สปาร์ตัก มอสโก 0/0.5
RUS FNL 11/04 - 23:00 Baltika - Tomsk 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า - Celta Vigo B 0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 Izarra - Portugalete 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 Orihuela - Espanyol B 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 Linares - Algeciras
SPA SDB 11/04 - 23:00 เรอัล มูร์เซีย - ยูดี ซานเฟอร์นันโด 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 El Ejido - Recreativo Huelva 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 Extremadura UD - San Sebastian Reyes 0/0.5
SPA SDB 11/04 - 23:00 เมลิดา เอดี - Navalcarnero 0/0.5
SPA TD 11/04 - 23:00 Atios - Arzua
SPA TD 11/04 - 23:00 L'Entregu - เรอัล ลาวิเลส 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Huetor Tajar - Malaga B 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Jerez CF - CD Coria
SPA TD 11/04 - 23:00 Chinato - Olivenza 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Lobon - Trujillo
SPA TD 11/04 - 23:00 Aceuchal - Azuaga 0
SPA TD 11/04 - 23:00 CCD Alberite - Villegas
SPA TD 11/04 - 23:00 Barbastro - Zaragoza B
SPA TD 11/04 - 23:00 Marchamalo - Puertollano C.F. 1
SPA TD 11/04 - 23:00 โตเลโด - Albacete B 0
TUR SL 11/04 - 23:00 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์ - เบซิคตัส 0.5/1
TUR 1L 11/04 - 23:00 Adanaspor AS - Ankaraspor 0.5
BEL JL 11/04 - 23:15 อันเดอร์เลชท์ - คลับ บรูกก์ 0/0.5
POR CP 11/04 - 23:15 1º Dezembro - Sintrense 0/0.5
POR CP 11/04 - 23:15 Alverca - Torreense 0
POR CP 11/04 - 23:15 Caldas - Loures 0
POR CP 11/04 - 23:15 Lourinhanense - Uniao Almeirim 0/0.5
POR CP 11/04 - 23:15 Santarem - Sacavenense 0.5/1
SPA LL2 11/04 - 23:15 มายอร์ก้า - ซีดี ลูโก 0.5/1
SPA LL2 11/04 - 23:15 ซีดี มิรานเดส - Logrones 0/0.5
SPA LL2 11/04 - 23:15 Sabadell - คาร์ทาเกน่า 0
SPA TD 11/04 - 23:15 Hercules B - Acero 0
SPA LL 11/04 - 23:30 เรอัล บายาโดลิด - กรานาดา ซีเอฟ 0/0.5
ARG PB 11/04 - 23:30 Flandria - Dep. Merlo 0.5
CYP FD 11/04 - 23:30 โอโมเนีย นิโคเซีย - Ol. Nicosia 1/1.5
CZE 1L 11/04 - 23:30 สลาเวีย ปราก - สปาร์ต้า ปราก 0/0.5
GIB NL 11/04 - 23:30 Glacis United - Europa Point
GRE SL 11/04 - 23:30 โอลิมเปียกอส - Panathinaikos 1
MAL PD 11/04 - 23:30 Black Stars - USFAS Bamako 0
MAL PD 11/04 - 23:30 Stade Malien - AS Douanes de Sikasso 0
POR PL 11/04 - 23:30 บราก้า - เบเลเนนส์ 1
SPA TD 11/04 - 23:30 CD Colunga - Mosconia
SPA TD 11/04 - 23:30 Tropezon - Siete Villas 0
SPA TD 11/04 - 23:30 Real Sociedad C - Urduliz 0
SPA TD 11/04 - 23:30 Atletico de Porcuna - Motril
SPA TD 11/04 - 23:30 Pulpileno - Mar Menor 0
UKR PL 11/04 - 23:30 Olimpik Donetsk - Kolos Kovalivka 0.5/1
BUL P 11/04 - 23:45 Cherno More - Levski Sofia 0.5
ARG CLP 12/04 - 00:00 Argentinos Jrs - Central Cordoba 0/0.5
ARG CLP 12/04 - 00:00 Patronato - Gimnasia L.P. 1.5/2
BEL VL 12/04 - 00:00 Shakhtyor Soligorsk - Smorgon 2/2.5
BOS PL 12/04 - 00:00 Borac Banja Luka - Olimpik Sarajevo 1/1.5
COS LA 12/04 - 00:00 Municipal San Ramon - Puntarenas FC 0
EGY PL 12/04 - 00:00 El Masry - El Gouna 0.5
FRA L2 12/04 - 00:00 อาเมียงส์ - Rodez 0
ITA SB 12/04 - 00:00 Venezia - Cosenza 0.5
MAU L1 12/04 - 00:00 Garde Nationale - Nouadhibou 1.5
MEX LMX 12/04 - 00:00 Toluca - Monterrey 0.5
SEN L1 12/04 - 00:00 Casa - Douanes 0
SEN L1 12/04 - 00:00 Excellence - Diambars 0
SEN L1 12/04 - 00:00 Generation F. - ASEC Ndiambour 0
SEN L1 12/04 - 00:00 Mbour - US Goree
SER SL 12/04 - 00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด - Radnicki Nis 1.5
SPA TD 12/04 - 00:00 Arosa SC - Bergantinos 0
SPA TD 12/04 - 00:00 CF Intercity - Saguntino 0
SPA TD 12/04 - 00:00 Eldense - โรด้า เจซี 0
SPA TD 12/04 - 00:00 CD Torreperogil - Alhaurin
SPA TD 12/04 - 00:00 Xerez CD - Ciudad de Lucena 1.5
SPA TD 12/04 - 00:00 Valdivia - Llerenense
ARG PN 12/04 - 00:10 All Boys - Tristan Suarez 0
CRO 1HNL 12/04 - 00:10 Lok. Zagreb - ดินาโม ซาเกร็บ 1.5/2
ISR LA 12/04 - 00:15 มัคคาบี้เทลอาวีฟ - Maccabi Petah Tikva 0.5/1
MOR BP 12/04 - 00:15 Chabab Mohammedia - Olympique de Safi 0
LIB LFAFD 12/04 - 00:30 Mighty Barrolle - Freeport 1
WOR FIW 12/04 - 00:30 Belgium W - Ireland W 1
ENG PL 12/04 - 01:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - อาเซนอล 1
BEL 1BPL 12/04 - 01:00 ลอมเมล - ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 0/0.5
BRA CC 12/04 - 01:00 Desportiva Ferroviaria - Vitoria ES
FRA N 12/04 - 01:00 Sporting Club Lyon - Red Star 0/0.5
IVO L1 12/04 - 01:00 Stella Adjame - ASEC Mimosas 1/1.5
NIC LPU20 12/04 - 01:00 Chinandega U20 - Ocotal U20 2
BRA CS 12/04 - 01:15 CS Maruinense - Itabaiana 1.5
BUR PL 12/04 - 01:15 US Ouagadougou - Sonabel Ouagadougou 1
ARG PN 12/04 - 01:30 Almagro - Ind. Rivadavia 0
ARG PN 12/04 - 01:30 San Telmo - Brown Adrogue 0/0.5
ARG TF 12/04 - 01:30 Camioneros Buenos Aires - Desamparados 0/0.5
ARG TF 12/04 - 01:30 Ciudad Bolivar - Sportivo Estudiantes 0
ARG TF 12/04 - 01:30 Sol de Mayo - Ferro Gen. Pico 0/0.5
ARG PB 12/04 - 01:30 Sacachispas - UAI Urquiza 0
BRA CC 12/04 - 01:30 Madureira - Boavista 0/0.5
BRA CM 12/04 - 01:30 Patrocinense - Pouso Alegre 0
BRA CP 12/04 - 01:30 Potiguar - Palmeira da Una 1
ITA SC 12/04 - 01:30 Imolese - Ravenna 0
MAL PD 12/04 - 01:30 Korofina - Bakaridjan 1
ROM L1 12/04 - 01:30 Univ. Craiova - ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0
WOR FIW 12/04 - 01:30 Austria W - Finland W 0/0.5
ITA SA 12/04 - 01:45 ฟิออเรนติน่า - อตาลันต้า 1/1.5
BEL JL 12/04 - 01:45 Beerschot VA - Oostende 0.5
FRA L1 12/04 - 02:00 โอลิมปิก ลียง - อองเช่ร์ 1/1.5
SPA LL 12/04 - 02:00 เรอัล เบติส - แอตเลติโก มาดริด 0/0.5
AFR CAFCC 12/04 - 02:00 ES Setif (Alg) - Enyimba (Nga)
AFR CAFCC 12/04 - 02:00 JS Kabylie (Alg) - Berkane (Mar) 0
AFR CAFCC 12/04 - 02:00 Pyramids (Egy) - Raja Casablanca (Mar) 0/0.5
ARG PN 12/04 - 02:00 Deportivo Maipu - Quilmes 0
ARG PN 12/04 - 02:00 Gimnasia Mendoza - CA Estudiantes 0
ARG TF 12/04 - 02:00 Defensores Belgrano VR - Sarmiento Resistencia 0
ARG TF 12/04 - 02:00 Def. Pronunciamiento - Sportivo Belgrano 0/0.5
ARG TF 12/04 - 02:00 Deportivo Madryn - Circulo Deportivo 0/0.5
ARG TF 12/04 - 02:00 Olimpo Bahia Blanca - Cipolletti 0/0.5
BOL DP 12/04 - 02:00 Guabira - Tomayapo 1
BRA CA 12/04 - 02:00 Jacyoba - CSE 0/0.5
BRA CB 12/04 - 02:00 Juazeirense - UNIRB
BRA CC 12/04 - 02:00 Avai - Concordia 0/0.5
BRA CC 12/04 - 02:00 Figueirense - Joinville 0
BRA CG 12/04 - 02:00 Goianesia - Ipora 0.5
BRA CG 12/04 - 02:00 Vila Nova FC - Goias 0
BRA CM 12/04 - 02:00 Cruzeiro - Atletico-MG 1
BRA CM 12/04 - 02:00 URT - Boa 0
BRA CP 12/04 - 02:00 Itupiranga - Tapajos
BRA CP 12/04 - 02:00 Retro - Nautico 0.5/1
BRA CP 12/04 - 02:00 Santa Cruz de Natal - Globo 0.5/1
BRA CS 12/04 - 02:00 Aguia Negra - Dourados 0.5/1
BRA CS 12/04 - 02:00 Uniao - Comercial MS 1
CHI PD 12/04 - 02:00 La Serena - U. De Chile 0/0.5
GUA LN 12/04 - 02:00 Deportivo Achuapa - Sanarate 0/0.5
POR PL 12/04 - 02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน - Famalicao 1
SPA LL2 12/04 - 02:00 เอสปันญ่อล - เลกาเนส 0.5
ARG PN 12/04 - 02:10 Deportivo Moron - Instituto 0
ARG CLP 12/04 - 02:15 Rosario Central - Banfield 3.5
ARG PN 12/04 - 02:30 Santamarina - Atl. Rafaela 0/0.5
ARG TF 12/04 - 02:30 Club Sportivo Penarol - Independiente Chivilcoy 0
ARG TF 12/04 - 02:30 Huracan Las Heras - Villa Mitre 0/0.5
ARG TF 12/04 - 02:30 Racing Cordoba - Douglas Haig 0
ARG TF 12/04 - 02:30 Union Sunchales - Gimnasia y Tiro 0
BRA CA 12/04 - 02:30 Nacional-AM - Manaus 1
MOR BP 12/04 - 02:30 FUS Rabat - Moghreb Tetouan 0
POR LP2 12/04 - 02:30 Arouca - Oliveirense 0.5/1
MAU L1 12/04 - 02:40 ASAC Concorde - Nouakchott King's 0
ARG TF 12/04 - 03:00 Central Norte - Boca Unidos 0/0.5
BRA CR 12/04 - 03:00 Genus - Real Ariquemes
BRA CR 12/04 - 03:00 Ji-Parana - Guapore
BRA CR 12/04 - 03:00 Uniao Cacoalense - Barcelona RO
COS LA 12/04 - 03:00 ไลบีเรีย - Carmelita 0
MEX LPSA 12/04 - 03:00 Azores de Hidalgo - Cuautla 0/0.5
WOR CF 12/04 - 03:00 El Paso (Usa) - Colorado Springs (Usa)
WOR CF 12/04 - 03:00 Louisville City (Usa) - Greenville (Usa)
WOR CF 12/04 - 03:00 ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ (Usa) - LA Galaxy 2 (Usa)
ARG TF 12/04 - 03:30 Chaco For Ever - Sportivo Las Parejas 0/0.5
BRA CM 12/04 - 03:30 Coimbra - Caldense 0.5/1
COL PA 12/04 - 03:30 Aguilas - Chico 2.5/3
COL PA 12/04 - 03:30 Envigado - Pereira 0
EL PD 12/04 - 03:30 Luis Angel Firpo - Atletico Marte 0/0.5
ARG TF 12/04 - 04:00 Juventud Unida Universitario - Sansinena 0/0.5
BRA CC 12/04 - 04:00 Fluminense - Nova Iguacu 1/1.5
COS PD 12/04 - 04:00 Santos DG - ADR Jicaral 0/0.5
EL PD 12/04 - 04:00 Municipal Limeno - Metapan 0
MEX LPSA 12/04 - 04:00 Cafetaleros de Chiapas 2 - Uruapan
NIC LP 12/04 - 04:00 Chinandega - Ocotal 0.5/1
NIC LPU20 12/04 - 04:00 Jalapa U20 - Diriangen U20 1
BOL DP 12/04 - 04:15 Wilstermann - The Strongest 0/0.5
BRA CM 12/04 - 04:15 Tombense - America MG 0.5/1
EL PD 12/04 - 04:15 Alianza FC - 11 Deportivo 0/0.5
ARG CLP 12/04 - 04:30 Union de Santa Fe - โบค่า จูเนียร์ 0.5/1
CHI PD 12/04 - 04:30 S. Wanderers - Union La Calera 0.5
EL PD 12/04 - 04:30 Jocoro - FAS 0/0.5
GUA LN 12/04 - 04:30 Xelaju - Antigua 0/0.5
ARG PN 12/04 - 05:00 Club A. Guemes - Barracas Central 0/0.5
BRA CA 12/04 - 05:00 Sao Raimundo AM - Penarol 0
HON LN 12/04 - 05:00 Motagua - Honduras Progreso 1/1.5
MEX LEMX 12/04 - 05:00 Atlante - Pumas Tabasco 0.5
WOR CF 12/04 - 05:00 Club de Foot Montreal (Can) - Tampa Bay (Usa)
PAR PD 12/04 - 05:15 Sp. Luqueno - เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0.5/1
COL PA 12/04 - 05:40 Dep. Pasto - Junior 0
BRA CP 12/04 - 06:00 Guarani - Corinthians 0.5/1
HON LN 12/04 - 06:00 Real de Minas - Real Espana 0
BOL DP 12/04 - 06:30 Real Potosi - San Jose 0.5/1
VEN PD 12/04 - 06:30 La Guaira - Aragua 0
ARG CLP 12/04 - 07:00 ริเวอร์เพลท - Colon Santa FE 1
CHI PD 12/04 - 07:00 Colo Colo - O'Higgins 0/0.5
GUA LN 12/04 - 07:00 Comunicaciones - Malacateco 1
MEX LMX 12/04 - 07:00 Queretaro - Santos Laguna 0/0.5
MEX LPSA 12/04 - 07:00 Colima FC - Leones Negros 2
NIC LP 12/04 - 07:00 Jalapa - Diriangen 0/0.5
PAR PD 12/04 - 07:30 คลับ ลิเบอร์ตาด - Guairena FC 0.5
COL PA 12/04 - 08:00 Santa Fe - Millonarios 0
MEX LMX 12/04 - 09:06 Club Tijuana - Mazatlan FC 0/0.5
FIJ PL 11/04 - 11:00 Finished Lautoka 1 - 0 Suva 1 - 0
JAP J3L 11/04 - 11:00 Finished Fukushima Utd 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 0 0/0.5
JAP J3L 11/04 - 11:00 Finished Vanraure 0 - 3 Grulla Morioka 0 - 0 0
JAP J3L 11/04 - 11:00 Finished YSCC 0 - 0 Kagoshima Utd 0 - 0 1
JAP NLW 11/04 - 11:00 Finished C-Osaka W 3 - 2 Setagaya Sfida FC W 3 - 2 0
JAP NLW 11/04 - 11:00 Finished Nittaidai W 3 - 2 FC Takatsuki Speranza W 1 - 1 0
JAP J1L 11/04 - 11:05 Finished คอนซาโดเล ซัปโปโร 2 - 2 คาชิมะ แอนต์เลอส์ 1 - 2 0/0.5
AUS NPLNNSW 11/04 - 11:30 Finished Lambton J. 1 - 0 Valentine 0 - 0 1.5
SOU KL2 11/04 - 11:30 Finished Ansan Greeners 0 - 1 Jeonnam 0 - 0 0.5
WOR FIW 11/04 - 11:30 Finished Japan W 7 - 0 Panama W 5 - 0 4.5
AUS NPLACT 11/04 - 12:00 Finished Tigers FC 0 - 3 Canberra Croatia 0 - 1 0
AUS NPLACT 11/04 - 12:00 Finished Tuggeranong Utd 0 - 1 Belconnen United 0 - 1 0.5/1
AUS NPLNSW 11/04 - 12:00 Finished Blacktown City 0 - 1 Druitt Town Rangers 0 - 0 0.5/1
AUS NPLNSW 11/04 - 12:00 Finished Sydney Utd 0 - 0 Wollongong Wolves 0 - 0 0/0.5
AUS BPL 11/04 - 12:00 Postponed Brisbane K. 0 - 0 Bayside 0 - 0 0.5/1
JAP J1L 11/04 - 12:00 Finished เอฟซี โตเกียว 2 - 4 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0 - 2 1
JAP J1L 11/04 - 12:00 Finished เวกัลตา เซนได 0 - 0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0 - 0 1/1.5
JAP J2L 11/04 - 12:00 Finished ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 0/0.5
JAP J2L 11/04 - 12:00 Finished มาชิดา เซลเวีย 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 0/0.5
JAP J2L 11/04 - 12:00 Finished มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 2 Ryukyu 0 - 0 0
JAP J2L 11/04 - 12:00 Finished มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 0 0/0.5
JAP J2L 11/04 - 12:00 Finished Tochigi 0 - 0 Sagamihara 0 - 0 0/0.5
JAP J3L 11/04 - 12:00 Finished คามาทามาเร่ ซานูกิ 2 - 3 Toyama 1 - 2 0.5/1
JAP J3L 11/04 - 12:00 Finished Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Gainare Tottori 2 - 0 0/0.5
RUS FNL 11/04 - 12:00 Finished SKA Khabarovsk 0 - 1 Nizhny Novgorod 0 - 0 0.5/1
SOU K3L 11/04 - 12:00 Finished Yangju 0 - 3 Hwaseong 0 - 0 0/0.5
AUS NPLQ 11/04 - 13:00 Finished Gold Coast Knights 2 - 1 Brisbane U21 1 - 1 0
JAP J1L 11/04 - 13:00 Finished โออิตะ ตรินิต้า 0 - 3 นาโงย่า แกรมปัส 0 - 2 0.5
JAP J1L 11/04 - 13:00 Finished สากัน โตสู 3 - 0 โยโกฮามา 1 - 0 0.5/1
SOU K3L 11/04 - 13:00 Finished Cheonan City 2 - 1 Gimhae 1 - 0 0/0.5
SOU K3L 11/04 - 13:00 Finished Cheongju 2 - 2 Ulsan Citizen 1 - 1 0
SOU K3L 11/04 - 13:00 Finished Paju Citizen 2 - 1 Pyeongtaek Citizen 0 - 0 0
AUS W 11/04 - 13:05 After Extra Sydney W 0 - 1 Melbourne Victory W 0 - 0 0
AUS NPLNNSW 11/04 - 13:30 Finished Lake Macquarie 3 - 2 Edgeworth E. 1 - 2 1.5
AUS NPLNSW 11/04 - 13:45 Finished APIA Tigers 1 - 1 Marconi Stallions 0 - 0 0/0.5
JAP J3L 11/04 - 14:00 Postponed เอฟซี กิฟู 0 - 0 Azul Claro Numazu 0 - 0
SOU KL1 11/04 - 14:00 Finished Jeju Utd 2 - 1 ซูวอน ซัมซุง 0 - 1 0/0.5
SOU KL2 11/04 - 14:00 Finished Anyang 2 - 1 Busan 1 - 1 0
CZE CFL 11/04 - 15:00 Postponed Pribram B 0 - 0 Hostoun 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:15 Postponed Bohemians 1905 B 0 - 0 Zbuzany 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:15 Postponed Chlumec nad Cidlinou 0 - 0 Prepere 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:15 Postponed Hradec Kralove B 0 - 0 Dukla Prague B 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:15 Postponed Liberec B 0 - 0 Jablonec B 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:15 Postponed Pardubice B 0 - 0 Zapy 0 - 0
CZE DB 11/04 - 15:15 Postponed Meteor Prague 0 - 0 Slany 0 - 0
CAM C 11/04 - 15:30 Postponed Soltilo Angkor 0 - 0 Police Commissary 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 15:30 Postponed Karlovy Vary 0 - 0 Povltavska FA 0 - 0
POL CL 11/04 - 17:00 Postponed Gwarek Zabrze U18 0 - 0 Legia U18 0 - 0
POL CL 11/04 - 17:00 Postponed Jagiellonia U18 0 - 0 Escola Warszawa U18 0 - 0
WOR CFW 11/04 - 18:00 Cancelled Orebro W (Swe) 0 - 0 Mallbackens W (Swe) 0 - 0
MAU ML 11/04 - 19:00 Postponed AS Vacoas 0 - 0 Savanne 0 - 0
MAU ML 11/04 - 19:00 Postponed Port Louis 0 - 0 Petite Riviere 0 - 0
ITA SD 11/04 - 19:30 Postponed Agnonese 0 - 0 US Tolentino 0 - 0
ITA SD 11/04 - 19:30 Postponed Montegiorgio 0 - 0 Vastese 0 - 0
ITA SD 11/04 - 19:30 Postponed San Luca 0 - 0 Licata 0 - 0
BUR PL 11/04 - 20:00 Postponed Bumamuru 0 - 0 Rukinzo 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 20:00 Postponed Kraluv Dvur 0 - 0 Slavia Prague B 0 - 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Postponed G.S. Bagnolese 0 - 0 Ghivizzano Borgo 0 - 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Postponed Arzachena 0 - 0 Calcio Giugliano 0 - 0 0
ITA SD 11/04 - 20:00 Postponed Gravina 0 - 0 A.C.D. Nardo 0 - 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Postponed Opountios Martinou 0 - 0 Atalanti 0 - 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Postponed Damastas 0 - 0 Palaiochora 0 - 0
GRE GE 11/04 - 20:30 Postponed Ierapetra 0 - 0 Aris Rethymnou 0 - 0
BUL V 11/04 - 21:00 Awarded Kariana Erden 0 - 3 Minyor Pernik 0 - 0
BUR PL 11/04 - 21:00 Postponed Atletico Olympic 0 - 0 Bujumbura C. 0 - 0
CZE PKP 11/04 - 21:00 Postponed Stankov 0 - 0 Sokol Lhota 0 - 0
SWI PL 11/04 - 21:00 Postponed Bavois 0 - 0 Zurich II 0 - 0
SWI PL 11/04 - 21:00 Postponed Bellinzona 0 - 0 Stade Nyonnais 0 - 0
SWI PL 11/04 - 21:00 Postponed Sion II 0 - 0 Bruhl 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Anges de Notse 0 - 0 OTR 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Dynamic Togolais 0 - 0 Maranatha 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Entente II 0 - 0 Gbohloe-Su 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Gomido 0 - 0 AS Togo-Port 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Ifodje 0 - 0 Unisport 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Sara Sport 0 - 0 Koroki Metete 0 - 0
TOG CN 11/04 - 21:00 Postponed Semassi 0 - 0 Kara 0 - 0
CZE CFL 11/04 - 21:30 Postponed Brozany 0 - 0 Zivanice 0 - 0
CZE DB 11/04 - 21:30 Postponed Louny 0 - 0 Chomutov 0 - 0
CZE DC 11/04 - 21:30 Postponed Poricany 0 - 0 Benatky n. Jiz. 0 - 0
CZE JKP 11/04 - 21:30 Postponed Drazice 0 - 0 Jankov 0 - 0
CZE JKP 11/04 - 21:30 Postponed Milevsko 0 - 0 Cimelice 0 - 0
CZE JKP 11/04 - 21:30 Postponed TJ Osek 0 - 0 Junior Strakonice 0 - 0
CZE JKP 11/04 - 21:30 Postponed Trebon 0 - 0 Laziste 0 - 0
DR L1 11/04 - 21:30 Postponed JSK 0 - 0 Simba 0 - 0
DR L1 11/04 - 21:30 Postponed Sanga Balende 0 - 0 Motema Pembe 0 - 0
IRA SL 11/04 - 22:30 Postponed อัล กุวะห์ อัล ญาวิยะ 0 - 0 Al Diwaniya 0 - 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Postponed Ribadumia 0 - 0 Agrupacion Estudiantil 0 - 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Postponed ราปิโด เด บัลซัส 0 - 0 Silva SD 0 - 0
SPA TD 11/04 - 23:00 Awarded San Juan Zaragoza 0 - 3 Sabinanigo 0 - 0
SEN L1 12/04 - 00:00 Postponed Niary Tally 0 - 0 Jaraaf 0 - 0
SEN L1 12/04 - 00:00 Postponed Pikine 0 - 0 Teungueth 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Aguia De Maraba 0 - 0 Itupiranga 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Bragantino 0 - 0 Tapajos 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Carajas 0 - 0 Paragominas 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Gaviao 0 - 0 Tuna Luso 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Independente 0 - 0 Paysandu PA 0 - 0
BRA CP 12/04 - 01:00 Postponed Remo 0 - 0 Castanhal 0 - 0
WOR CF 12/04 - 01:00 Postponed อินเตอร์ ไมอามี (Usa) 0 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี (Can) 0 - 0
PER L1 12/04 - 03:00 Cancelled Sport Huancayo 0 - 0 Carlos Stein 0 - 0
{{val.l}} {{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่เว็บไซต์ Dooballdotlink ในส่วนของหน้านี้ เราเพิ่งเปิดใหม่ให้บริการในส่วนของ ผลบอลสด เราจะรายงานผลบอลสดจากสนามฟุตบอลสดใหม่ในชนิดที่ว่าเรียลไทม์กันเลยทีเดียว และมีให้ท่านดู ทุกนัด ทุกประเทศ ประดุจดังท่านอยู่ขอบๆสนาม นักฟุตบอลยิงปุ๊บ ท่านจะรู้ผลหลังจากนั้นทันที ไม่มีดีเลย์ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจกับ Dooballdotlink รายงาน ผลบอลวันนี้ ทุกคู่ทุกสนาม พร้อมติดตาม ผลบอลย้อนหลัง ได้ตั้งแต่อดีต ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก มีราคา อัตราการต่อรองและผลบอลทั่วโลก หากคุณเป็นแฟนบอลตัวยง คุณไม่ควรพลาด? เว็บไซต์ผลบอลดีๆซักเว็บหนึ่ง เพราะสมัยนี้เว็บผลบอลออนไลน์ดีๆนั้นหายากมาก เพราะบางทีท่านอาจจะไปเจอเว็บไซต์ที่เปิดไม่ถาวร ปิดๆเปิดๆ บางทีไปเจอเว็บไซต์ที่โหลดล่าช้าไม่ทันใจ บางทีไปเจอเว็บไซต์ที่ผลบอล สกอฯบอลไม่อัพเดท 2-3 วันอัพเดททีบ้าง หรือ อัพเดท แต่ไม่เรียลไทม์ มันทำให้ท่านเสียผลประโยชน์ เสียโอกาสทำให้ท่านรู้ช้ากว่าคนอื่นเสียเปรียบ ฉะนั้น ผมขอแนะนำเว็บไซต์ที่คู่ควรแก่การ Bookmark เก็บไว้เป็นเว็บโปรดเลย นึกถึงผลบอลสด ให้นึกถึง Dooballdotlink เราเปิดให้บริการข้อมูลด้าน ผลบอลล่าสุด ตารางการแข่งขันระหว่างทีมและตารางเวลาในการแข่งขัน ถ้าหากแข่งแล้วเราก็จะมีผลบอลให้ท่านได้ดูครับ ว่าผลแพ้ชนะเป็นอย่างไรครับ นอกจากนั้นเรามีข้อมูลมากมายนอกเหนือจากผลบอลแล้วเรามีเนื้อหาครอบคลุมทุกเนื้อหาในกีฬาฟุตบอลทั้งคะแนนแต่ละลีกอีกด้วย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ตารางเวลาแข่งขันฟุตบอล รวมทั้งราคาบอลจากทุกเกมของทุกทีมฟุตบอลในโลก ทั้ง ผลบอลไทย หรือลีกต่างประเทศทุกประเทศ เรารวบรวมมาไว้ให้ท่านแล้วครับ แค่มาที่นี่ ที่เดียวเท่านั้น และที่สำคัญที่สุดในเว็บไซต์เรานั้นที่เราอยากจะชี้แจงในกับสมาชิกที่ติดตามเว็บ Dooballdotlink มายาวนาน ก็คงเป็นที่ทราบดี นโยบายของเรานั้นไม่มีการเก็บค่าบริการใดๆทั้งสิ้นครับ ฟรี 100% ไม่ว่าตอนนี้หรือในอนาคต ฟรีตลอดไปอย่างแน่นอน เรามุ่งหวังให้กับคนที่ชื่นชอบในกีฬาฟุตบอล มีความสุขในการชมฟุตบอลในเว็บไซต์เราแล้ว เราก็อยากจะอำนวยความสะดวกแก่สมาชิก ให้มีเนื้อหาครอบคลุมในทุกๆด้าน ท่านจะได้ไม่ต้องไปเปิดหลายๆเว้บ เว็บเรามีทั้งดูบอลออนไลน์ และ ข้อมูลในส่วนของผลบอลสด และ ข้อมูลอื่นๆด้วยอีกมากมาย ในอนาคตเราก็จะพัฒนาเข้าไปอีก เราจะไม่หยุดพัฒนาเว็บไซต์ให้ดีขึ้นไปอีก เมื่อท่านสมาชิกทุกท่านรู้อย่างนี้แล้วละก็ ขอเชิญชมเว็บเราให้อย่างเต็มที่ครับ หากมีข้อแนะนำ มีส่วนไหนควรแก้ไขปรับปรุง ทางที่มงานเรายินดีน้อมรับคำติชม เพื่อนำไปปรับปรุงเพื่อให้ได้ผลดีที่สุดสำหรับคุณครับ

BEE789ขอนำเสนอ บ้านผลบอล ผลบอลสด ผลบอล บอลวันนี้ ตารางบอล 7m ราคาบอล ดูบอลสด บ้านบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล วิเคราะห์บอล บอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ บอล ผลบอลเมื่อคืน ฟุตบอลวันนี้ ฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์ ผลบาสสด ผลบอลสดวันนี้ สปอร์ตพูล บอลพรุ่งนี้ บอลสดวันนี้ ดูบอล ลิ้งดูบอล วิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตพลู ดูผลบอลสด วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ เซียนสเต็ป บ้านผลบอลที่เด็ด ล้มโต๊ะ บ้านผลบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลคืนนี้ บ้านผลบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้100 ผลบอลล่าสุด ดูผลบอล ที่เด็ดบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกคู่ บ้านผลบอลสด ถ่ายทอดสด ราคาบอลสด ลิ้งดูบอลสด ผลบ้านบอล ผลบอลเมื่อคืนนี้ ดูบอลสดวันนี้ พรีเมียร์ลีก โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ เรตบอล สปอร์ตแมน ดูผลบอลวันนี้ ถ่ายทอดสดบอล โปรแกรมฟุตบอล บ้านบอลวันนี้ เช็คผลบอล ดูตารางบอลวันนี้ ผลบอลสดเมื่อคืน ราคาบอลวันนี้วิเคราะห์ ผลบอลสดๆ บอลเมื่อคืน ถ่ายทอดสดฟุตบอล บอลเต็ง ฟุตบอลคืนนี้ คู่บอลวันนี้ ราคาต่อรองบอลวันนี้ ดูบอลวันนี้ livescore 7m บอลเด็ดวันนี้ เซียนบอล บอลชัวร์ วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ สปอร์ตพูลวันนี้ ดูราคาบอล ตารางบอลสด ดูบอลสดออนไลน์ ดูบอลสดฟรี ดูบอลฟรี บ้านบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ ราคาต่อรอง ราคาบอลล่าสุด กีฬาวันนี้ ตารางฟุตบอลวันนี้ ดูผลบอลสดวันนี้ ผลบอลพรุ่งนี้ ทรรศนะบอล ฟุตบอลออนไลน์ ผลฟุตบอล ทรรศนะบอลวันนี้ ที่เด็ด วิเคราะห์บอลขั้นเทพ เช็คผลบอลสด ราคาต่อรองบอล ผลบอลมีเสียง สกอร์บอลสด ผลบอลสดมีเสียง livescore7m ฟุตบอลสด บอลสเต็ป ราคาฟุตบอลวันนี้ ผลบอลบ้าน ผลฟุตบอลสด ถ่ายทอดบอล ดูผลบอลเมื่อคืน ผลบอลทุกลีก ดูตารางบอล ถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ดูออนไลน์ เช็คผลบอลวันนี้ ผลบอลยูฟ่า ถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้ บอลเด็ด ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรี ดูบอลออนไลน์ฟรี ผลบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลผ่านเน็ต ฟันธงบอล ผลฟุตบอลวันนี้ ที่เด็ดบอลวันนี้ สกอร์บอล บอลชุด dooball ราคาบอลเต็ง รายงานผลบอลสด บ้านฟุตบอล ผลสด สรุปผลบอล ผลบอลสดวันนี้7m ผลฟุตบอลเมื่อคืน ผลบอลมาเก้า ฟันธงบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลสปอร์ตพูล ผลบอลทุกลีกวันนี้ คะแนนบอล 5เซียนฟันธง เตะบอล ดูฟุตบอลออนไลน์ ดูฟุตบอล บานผลบอล ราคาบอลล่วงหน้า ราคาฟุตบอล ผลวันนี้ บอลวันพรุ่งนี้ 7mผลบอลเมื่อคืน ดูราคาบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์วันนี้ ตารางฟุตบอล ผลบอลทั่วโลก รายงานผลบอล ตารางแข่งบอลวันนี้ คะแนนผลบอลสด ตรวจผลบอล ตารางผลบอล 7mscore อัตราต่อรอง livescoreสด คะแนนบอลสด ตรางบอลวันนี้ สเต็ปบอล วิเคราะห์ผลบอล ดูบอลสดคืนนี้ เรตบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์สด เช็คผลบอลเมื่อคืน ตารางบอลวันพรุ่งนี้ ดูผลบอลสด7m ราคาบอลไหลวันนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ยูฟ่า ผลบอลสดล่าสุด ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ที่เด็ดบอลเต็ง ดูฟุตบอลสด เว็บดูบอล ที่เด็ดบอลชุด วิเคราะห์ฟุตบอลวันนี้ บอลสดคืนนี้ baanpolball สเต็ปเซียน ตารางแข่งบอล บ้านผลบบอล บอลบ้าน ราคาบอลสเต็ป ผลบอลราคาบอล ผลบอลล่าสุดวันนี้ ดูผลบอลเมื่อคืนนี้ บ้านผลบอลสดวันนี้ ทรรศนะ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก สรุปผลบอลวันนี้ เช็คราคาบอล baanpolball 7m บอลโลก ถ่ายทอดบอลสด ถ่ายบอลสด ผลบอลออนไลน์ วิเคราะห์บอลลีก วิจานบอลวันนี้ ลิ้งดูบอลออนไลน์ ผลบอลบ้านบอล ผลบอลเมือคืน วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกลีก วิเคราะห์วันนี้ เซียนล้มโต๊ะ โพลบอล ผลฟุตบอลวันนี้ทุกลีก ราคาต่อรอง ตารางผลบอลวันนี้ เช็คบอล linkดูบอล วิเคราะห์บอลแม่นๆ บอลวันนี้ทุกลีก บอลเดี่ยว อัตราต่อรองฟุตบอลวันนี้ บ้านโพบอล ๗m ราคาต่อรองฟุตบอลวันนี้ ล้มโต๊ะบอลชุด ตารางการแข่งขันฟุตบอล ผลบอลสดทั่วโลก วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ทุกลีก วิเคราะห์บอลฟันธง ผลบอลตอนนี้ ผลบอลทุกลีกเมื่อคืน เซียนล้มโต๊ะสปอร์ตพูล 7mผลบอลเมื่อคืนนี้ วิเคราะห์บอลวันพรุ่งนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้แม่นๆ บ้านบอลเด็ด วิเคราะห์บอลวันนี้ทั้งหมด ดูบอลสดออนไลน์ฟรี บอลสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลแม่นยํา บ้านผลบ้าน 7mผลบอลสดเมื่อคืน วิเคราะห์บอลสด คู่บอล ราคาบอลสดวันนี้ ฟุตบอลสดวันนี้ ดูบอลสดผ่านมือถือฟรี สเตปเซียน ดูnbaสด ล้มโต๊ะบอล เซียนเสต็ป ตารางบอลสดวันนี้ ทรรศนะบอลคืนนี้ ผลกีฬา ผลบาสสดทั่วโลก ทรรศนะเซียนบอล บอลแม่นๆ บอลพรีเมียร์ลีก ฟันธงบอลคืนนี้ วิเคราะห์บอลทุกลีก ทายผลบอล ผลวิเคราะห์บอลวันนี้ ราคาผลบอล ราคาผลบอลสด บอลถ่ายทอดสด ผลบอลต่างประเทศ วิเคราะห์บอลล้มโต๊ะ ทรรศนะเซียนบอลวันนี้ ดูฟรี ผลบอลสดๆๆ ตารางบอลทุกลีกวันนี้ ผลบอล พรีเมียร์ ฟุตบอลต่างประเทศ บอลเต็งวันนี้ เซียนบอลเต็ง สเต็ปบอลวันนี้ ดูวิเคราะห์บอลคืนนี้ ดูกีฬาสด วิเคราะห์ฟุตบอล เซียนบอลวันนี้ ถ่ายทอดฟุตบอล บอลอังกฤษ ตารางบอลล่วงหน้า บอลเต็งตัวเดียววันนี้ ทรรศนะเซียน ราคาบอลวันนี้ทุกลีก โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ราคาต่อรอง บอลฟันธง เช็คบอลสด เช็คผลบอลล่าสุด ทัศนะ4เซียนบอลเต็ง ผลบอลวันนี้ทั้งหมด ผลบอลคืนนี้ทุกลีก ตารางราคาบอล ราคาบอลล่าสุดวันนี้ ผลบอลสดเมื่อคืนนี้ทุกลีก ถ่ายทอด ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ฟันธง ดูบอลสดhd บอลชุดวันนี้ ดูบอลสดผ่านเน็ต เทพบอล ดูบาสnbaสด ผลบอลเด็ด ตารางบอลวันนี้ราคาบอล บอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ผลวิเคราะห์บอล วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้สปอร์ตพลู วิเคราะห์ผลบอลสด ดูบอลสดเมืองทอง ผลบอลวิเคราะห์บอลวันนี้ คนบ้านบอล ผลบอลวันพรุ่งนี้ ผลฟุตบอลล่าสุด รายงานสดผลบอล ผลball ขอผลบอล ดูบอลเมืองทองออนไลน์ ผลบอลอังกฤษ ดูบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลคืนนี้ บอลเต็งแม่นๆ ชุดบอล ผลบอลชุด บอล บอลชุดแม่นๆ ราคาบอลวันนี้วิเคราะห์7m วิเคราะห์บอลทุกคู่วันนี้ เช็คราคาบอลวันนี้ ผลบอลโลก ผลบอลสดฟรี บอลทุกลีกวันนี้ บอลออนไลน์ฟรี ตรวจผลบอลสด ผลบาสเกตบอลสด ผลบอลสดทุกลีกทั่วโลก ผลบอลลสด บอลแข่งวันนี้ ผลบอลทุกคู่ ถ่ายทอดบอลสดวันนี้ ตารางผลบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีก888 วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกคู่ วิเคราะห์บอลเต็ง ดูfootballonline ทายผลบอลวันนี้ ฟันธงฟุตบอล เต็งบอล ที่เด็ดฟุตบอลวันนี้ ทํานายผลบอลคืนนี้ บอลกระปุก ที่เด็ดวันนี้ วิเคราะห์บอลสดวันนี้ ถ่ายสดบอล ดูวิเคราะห์บอล zeanstep7 ถ่ายทอดสดบอลคืนนี้ ผลบอลสดคืนนี้ทุกลีก โปรแกรมและราคาบอลวันนี้ ผลบอลทุกลีกทั่วโลก ผลบอลlive ดูผลบอลทุกลีก ผลบอลสด polballบ้านผลบอล ผลบอลสดแบบมีเสียง วิเคราะห์บอลแม่นมาก ตารางบอลยูฟ่า ผลบอลแบบมีเสียง ผลบอลยูโร บ้านผลบอลที่เด็ด100 บอลเด็ดคืนนี้ บอลชัวร์100เปอร์เซ็นต์วันนี้ ดูบอลผ่านเน็ตฟรี ดูบอลสดแมนยู dooballonline ดูบอลถ่ายทอดสด เซียนสเต็ปบอลเต็ง วิเคราะห์บอลแม่นที่สุด วิเคราะห์บอลทุกลีกวันนี้ เด็ดบอลวันนี้ ล้มโต๊ะบอลชุดวันนี้ สรุปผลบอลเมื่อคืนนี้ วิจานบอล ฟุตบอลถ่ายทอดสด ช่องบอลสด ฟันธงฟุตบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลเด็ดวันนี้ doofootballonline บอลแม่นๆวันนี้ บอลมีเสียง ผลฟุตบอลต่างประเทศ ผลบอลล่าสุดเมื่อคืนนี้ ผลบอลสดทุกลีกวันนี้ ฟุตบอลว้นนี้ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ทุกลีก 888livescorethai ดูบอลยูฟ่า ดูทีวีฟรี ผลบอลเมื่อ โปรแกรมฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ทรรศนะเซียนบอลต่างประเทศ ผลบอลอังกฤษเมื่อคืน ดูบอลเมืองทอง บอลโลกวันนี้ ราคาบอลสเต็ปวันนี้ ดูบอลสดtrue ฟุตบอลhd linkดูบอลสด ช่องดูบอล ทายผลบอลแม่นๆ ดูถ่ายทอดบอลสด ถ่ายทอดฟุตบอลสด ทรรศนะฟุตบอล เว็บฟุตบอล ทรรศนะบอลเต็ง เรตราคาบอลวันนี้ 888ไลสกอ วิเคราะห์ผลฟุตบอลวันนี้ ขอผลบอลสด เช็คผลบอลสดวันนี้ ผลบอลแมนยู ราคาฟุตบอลล่าสุด ดูถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้ ทรรศนะเซียนบอลระดับประเทศ ดูบอลสดออนไลน์วันนี้ ที่เด็ดผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้4เซียน ดูผลบอลพรุ่งนี้ ผลบอลสด888livescore ตารางบอลยูฟ่าคืนนี้ ดูบอลแมนยู วิเคราะห์บอลเด็ด ผลการแข่งขันฟุตบอล สดฟุตบอล บอลฟรี ฟุตบอลออนไลน์วันนี้ เชียนบอลแม่นๆ ที่เด็ดบอลคืนนี้ ทํานายบอลวันนี้ ดูกีฬาออนไลน์ ผลฟุตบอลสดวันนี้ สเตปบอลวันนี้ บอลยูฟ่าคืนนี้ ดบอลวันนี้ สกอร์สด วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกลีก ดูผลบอลออนไลน์ ผลล ผลบอลรอบโลก ตารางวิเคราะห์บอลวันนี้ ดูสกอร์บอล ดูผลฟุตบอลวันนี้ วิเคราะห์บอล3เทพ4เซียน doofootballhd ผลบอลต่างประเทศล่าสุด บอลสเต็ปวันนี้ บอลที่เด็ด เว็บบอลสด วิเคราะห์บอลชุด ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลไม่กระตุก บอลสเต็ปแม่นๆ ตารางการแข่งขัน ดูสด ดูบอลฟรีออนไลน์ ชมบอลสด รายงานสดฟุตบอล บ้านผลบอลสดๆ ราคาบอลเดี่ยววันนี้ บ้านผลบอลที่เด็ดพรุ่งนี้ วิเคราะห์ราคาบอล เรตบอลนอก ฟุตบอลที่เด็ด ถ่ายทอดบอลคืนนี้ ราคาบอลออนไลน์ วิเคราะห์บอลวันนี้ล้มโต๊ะ ดูบอลสดฟรีบนมือถือ สรุปผลบอลสด วิเคราะห์บอลทุกลีกคืนนี้ ผลบอลสดออนไลน์ บอลล้ม เช็คผลบอลเมื่อคืนทุกลีก รายงานผลบอลสดวันนี้ รวมเชียนบอล เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ ดูบอลผ่านมือถือ ดูบอลสดผ่านมือถือ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีก วิเคราะห์บอลคืนนี้สปอร์ตพูล ผลบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ราคาโต๊ะบอลวันนี้ ดูฟุตบอลสดฟรี เว็บดูบอลสด ดูฟุตบอลออนไลน์ฟรี เซียนสเต็ปวิเคราะห์บอลวันนี้ เซียนบอลสเต็ป บอลเด็ดล้มโต๊ะ ทรรศนะฟุตบอลวันนี้ แข่งบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตแมน dooballhd ตารางถ่ายทอดฟุตบอลวันนี้ ดูออนไลน์ฟรี เรตฟุตบอล ตารางบอลยูโร วิเคราะห์บอลสเต็ป ฟันธงบอลชุด ดูบอลออนไลน์ฟรีไม่กระตุก ผลบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บอลเต็งวันนี้ ราคาบอลวันนี้สปอร์ตพลู บอลแม่น ดูบาสสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลแม่นยำ ดูฟุตบอลสดวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลคืนนี้ ดูบอลสดทั่วโลก วิเคราะห์บอลอังกฤษ ผลบอลสด7mรวดเร็ว ฟุตบอลโซดา ดูบอลออนไลน์ผ่านเน็ต เซียนบอลชุด ดูบอลเมืองทองสด ดูบอลไลน์ ราคาบอลไหลล่าสุด888 ดูบอลสดช่อง3hd ฟันธงฟุตบอลคืนนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ราคาต่อรอง ฟุตบอลเด็ดวันนี้ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ บอลต่างประเทศวันนี้ m7บอล ฟุตบอลวันนี้ทุกลีก บอลผล ดูบอลยูโร ดูบอลพรีเมียร์ลีกสด ดูบอลออนไลน์true ที่เด็ดบอลชุด100 วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกลีกทั่วโลก ตารางบอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลคืนนี้ทั้งหมด ทำนายบอล ดูบอลอังกฤษ ดูบอลสดตอนนี้ ดูบอลฟรีผ่านเน็ต เก็งบอล บอลสดแมนยู เซียนบอลฟันธง ดูฟุตบอลสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลล่วงหน้า เก็งบอลวันนี้ 7mดูบอล ดูฟุตบอลคืนนี้ ฟุตบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บ้านบอลวันนี้ บอลเต็ง100เปอร์เซ็น ดูแมนยู ราคาบอลเต็ง3 ดูบอลonline ดูบอลสดทุกคู่ ฟันธงบอลชุดวันนี้ ดูบอลฟรีไม่กระตุก บอลผ่านเน็ต อัตราต่อรองบอลคืนนี้ ดูฟุตบอลฟรี livefootballonlineดูฟุตบอลออนไลน์ ผลบอลแม่นๆ ดูบอลทุกลีก ดูบอลสดไม่กระตุก บอลสดฟรี วิเคราะห์กระปุก ดูบอลสดทุกลีกทั่วโลก ที่เด็ดบอลชุดคืนนี้ ฟังผลบอลสด ฟุตบอลฟรีเมียลีกอังกฤษ เว็บดูบอลออนไลน์ฟรี ดูบอลถ่ายทอดสดวันนี้ บอล100เปอร์เซ็นต์วันนี้ ดูบอลวันนี้สด เช็คผลบอลสดทุกลีกวันนี้ ให้บอลแม่น ดูบอลออนไลน์ผ่านเน็ตฟรี ราคาต่อรองบอลคืนนี้ ดูบอลเมืองทองสดวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลยูโร ที่เด็ดบอลสเต็ป ดูบอลสดฟรีไม่กระตุก บอลเต็งจากต่างประเทศ ฟุตบอลเด็ด บ้านผลบอลเต็ง ราคาบอลต่างประเทศวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลสดอังกฤษ ดูบอลโลก ที่เด็ดเซียนบอล ชี้บอลเด็ดคืนนี้ สปอร์ตพูลผลบอลราคาบอล วิเคราะห์บอลล่าสุด เซียนสเต็ปบอล วิเคราะห์บอลยูฟ่า วิเคราะห์บอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลยูโร ดูบอลออนไลน์ไม่กระตุก เว็บดูบอลออนไลน์ เว็บวิเคราะห์บอล เว็บดูบอลฟรี ดูวิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตพลู วิเคราะห์บอลสเต็ป69 กระปุกวิเคราะห์บอล วิเคราะห์ฟุตบอลวันนี้สปอร์ตพูล ดูบอลออนไลน์ฟรีhd ดูฟุตบอลถ่ายทอดสด วิเคราะห์ผลฟุตบอล ถ่ายทอดบอลออนไลน์ doofootballonlinefree เว็บดูบอลสดฟรี บอลonline ที่เด็ดบอลเดี่ยว ดูผลบอลสดออนไลน์ ดูบอลทีวีออนไลน์ ทัศนะฟุตบอลวันนี้ ผลบอลฟุตบอลสด ดูบอลสดยูโรคืนนี้ ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรีไม่กระตุก ดูบอลออนไลน์แมนยู ราคาบอลชุด วิเคราะห์บอลคืนนี้วิเคราะห์ฟุตบอล วิเคราะห์บอลยูโรป้าลีกคืนนี้ ถ่ายทอดสดแมนยู ที่เด็ดบอลเต็ง100 ดูบอลสดออนไลน์hdฟรี บ้านบอลชุด ถ่ายทอดสดฟุตบอลออนไลน์ บอลชุดเด็ด บอลเดี่ยวแม่นๆ บอลรองวันนี้ ดูบอลออนไลน์ผ่านมือถือฟรี ดูบอลฟรีเมียลีก ดูฟุตบอลผ่านเน็ตฟรี ดูบอลยูฟ่าสด ดูฟุตบอลออนไลน์วันนี้ บอลยูโรคืนนี้ ดูพรีเมียร์ลีก ทำนายผลบอลวันนี้ เช็คผลบอลสดๆ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ที่เด็ดบอลชุดวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ผลบอลลีกวัน ดูบอลสดผ่านเว็บ ฟันธงบอลเต็ง ถ่ายฟุตบอลสด ดูบอลออนไลน์พรีเมียร์ลีก ผลบอลสดทุกลีกทั่วโลกแบบมีเสียง football online hd ผลบอลสดอังกฤษ ทายบอล ทายบอลแม่น ฟุตออนไลน์ ดูบอลสดฟรีออนไลน์ ดูฟุตบอลออนไลน์สด ตารางผลฟุตบอลวันนี้ เวปวิเคราะห์บอล ช่องดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ทุกคู่ เด็ดบอลคืนนี้ ฟุตบอลยูโรคืนนี้ ฟันธงบอลเต็งคืนนี้ บอลเดี่ยวคืนนี้ ดูฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลออนไลน์คืนนี้ ทายบอลแม่นๆ ล้มโต๊ะบอลราคาบอลเต็ง ชมฟุตบอลสด เว็บดูบอลไม่กระตุก วิเคราะห์บอลชุดวันนี้ ดูถ่ายทอดฟุตบอลสด ถ่ายทอดสดบอลออนไลน์ บอลเซียน ดูบอลลาลีกา ดูบอลสดทรูสปอร์ต1 dooballonlinefree เว็บวิเคราะห์บอลแม่นๆ เซียนบอลไหล ดูบอลบนมือถือ ผลบอลสดพรีเมียร์ลีก ดูกีฬาออนไลน์ฟรี บอลเด็ดบอลเต็งบอลชุด ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรีพรีเมียร์ลีก ดูบอลพรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูบอลโลกออนไลน์ ถ่ายทอดสดพรีเมียร์ลีก ดูบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บอลวันนี้kapook ดูทีวีบอลสด เปอร์เซ็นต์บอลวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกวันนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ดูบอลออนไลน์truesport ดูบอลโลกสด ราคาบอลตอนนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ แม่นบอล ดูบอลผ่านเน็ตtruesport ราคาบอลเต็งวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษฟรี ดูแมนยูสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรีไม่กระตุก ผลบอลแมนยูวันนี้ เต็งบอลคืนนี้ เซียนบอลเต็งวันนี้ ดูballonline ดูบอลบาซ่า ดูบอลสดhdฟรีไม่กระตุก ดูบอลผ่านเน็ตฟรีhd ดูบอลออนไลน์สดฟรี ดูบอลอังกฤษผ่านเน็ตฟรี ผลบอลยูโรวันนี้ โปรแกรมดูบอลออนไลน์ ดูฟุตบอลผ่านเน็ต ดูบอลลิเวอร์พูลคืนนี้ ลิ้งดูบอลออนไลน์ไม่กระตุก พรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูบอลทางเน็ต ดูบอลแมนยูสด บอลเต็งเด็ดๆวันนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกสดฟรี ดูบอลยูโรสด ถ่ายทอดสดบอลยูโร เว็บดูบอลhd bวิเคราะห์บอล ดูบอลสดออนไลน์แมนยู ดูบอลสดcthฟรี ดูฟุตบอลสดผ่านเน็ตฟรี เซียนสเต็ปบอลวันนี้ ดูบอลผ่านเว็บ ดูบอลพรีเมียร์ลีกฟรี ผลบอลสดแมนยู ทีวีบอลออนไลน์ เช็คผลบอลทุกลีกล่าสุด ดูฟุตบอลยูโร ราคาต่อรองบอลยูโรคืนนี้ ดูบอลยูโรป้า ดบอลสดผ่านเน็ต ดูบอลแมนยูวันนี้ ดูกีฬาสดออนไลน์ เซียนสเต็ปบอลชุด บอลสเต ดูบอลสดแมนยูลิเวอร์พูลวันนี้ ผลบอลแมนยูคืนนี้ ดูผลบอลออนไลน์ฟรี ดูบอลยูโรออนไลน์ วิเคราะบอลยูโรวันนี้ิ ราคาบอลยูโรวันนี้ ถ่ายทอดบอลยูโร ดูบอลยูโรช่อง3ออนไลน์ เซียนสเตปส์ ถ่ายทอดฟุตบอลยูโร เวปบอลออนไลน์ เซียนสเต็ปบ ดูบอลยูโรวันนี้ช่อง3 วิเคราะห์บอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลอย่างเซียน ดูวิเคราะห์บอลคืนนี้สปอร์ตพลู ดูบอลผ่านมือถือฟรี ดูฟุตบอลออนไลน์true วิเคราะห์ บอล เด็ด100 ราคาบอลวันนี้ยูโร ราคาบอลเต็งวันนี้7m วิเคราะห์ผลบอลยูโรคืนนี้ ดูผลบอลยูโรเมื่อคืนนี้ ผลบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลวันนี้ยูโร ดูฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ดูบอลผ่านเน็ตไม่กระตุก บอลยูโรคืนนี้ใครเตะ ดูบอลออนไลน์บาร์เซโลน่าคืนนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกผ่านเน็ตฟรี บ้านผลบอลยูโร วิเคราะห์ผลฟุตบอลคืนนี้ วิเคราะห์ บอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ วัน นี้ ดูพรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูฟุตบอลออนไลน์24ชั่วโมง ดูบอลยูโรสดผ่านเน็ตฟรี เว็บไซต์เรามีทุกแบบที่เกี่ยวกับฟุตบอลข้อมูลเด็ดที่ท่านพลาดไม่ได้จัดเต็มครบทุกคู่โดยGURUระดับพระกาฬ

bee789.comให้บริการ ดูบอลออนไลน์ ฟรีดูบอลสด ทุกคู่ยอดฮิตทุกลีคทั่วผืนปฐพี สามารถ ดูบอลผ่านเน็ต ดูบอลสดออนไลน์ ได้ทั้งมือถือในในคอมพิวเตอร์ชัดเหมือนนั่งอยู่ติดขอบสนาม โปรดจำชื่อเว็บไซต์ ดูบอลสด เราไว้ให้ดีทางทีมงานเรามีการพัฒนาเพื่อให้ท่านได้ดูบอลได้อย่างมีคุณภาพมากยิ่งขึ้นในตลอดเวลา มีหมดไว่ว่าจะเป็นไทยลีค พรีเมียลีค กัลโช่อิตาลี ลีคเองฝรังเศษ ลาลีก้าสเปน บุนเดสลีก้าเยอะมัน บอลโลก บอลยูโร ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ยูโรป้า AFC และทุกรายการ ดูบอลสด ที่มีเตะบนพื้นโลก พลาดไม่ได้ติดตามชม ดูบอลออนไลน์ ที่ดีที่สุดที่นี่ที่เดียว